ഹോളിവുഡ് അനിമേഷൻ ചിത്രം ടേണിംഗ് റെഡ് മാർച്ച് 11-ന് റിലീസ് ചെയ്യും

ഹോളിവുഡ് അനിമേഷൻ ചിത്രം ടേണിംഗ് റെഡ് മാർച്ച് 11-ന് റിലീസ് ചെയ്യും

വാൾട്ട് ഡിസ്‌നി സ്റ്റുഡിയോ മോഷൻ പിക്‌ചേഴ്‌സും ഡിസ്‌നി + എന്നിവയും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന അമേരിക്കൻ കമ്പ്യൂട്ടർ ആനിമേറ്റഡ് ഫാന്റസി കോമഡി ചിത്രമാണ് ടേണിംഗ് റെഡ്. ഷിയുടെയും ജൂലിയ ചോയുടെയും തിരക്കഥയിൽ നിന്ന് ഡോമി ഷി ആണ് ഇത് സംവിധാനം ചെയ്തത്.

റോസാലി ചിയാങ്, സാന്ദ്ര ഓ, അവ മോർസ്, മൈത്രേയി രാമകൃഷ്ണൻ, ഹൈയിൻ പാർക്ക്, ഓറിയോൺ ലീ, വായ് ചിംഗ് ഹോ, ജെയിംസ് ഹോങ് തുടങ്ങിയവരുടെ ശബ്ദം ഈ ചിത്രത്തിലുണ്ട്. ഒരു സ്ത്രീ മാത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ആദ്യ പിക്സർ ചിത്രമാണിത്.

ടേണിംഗ് റെഡ്, സേവനം ലഭ്യമായ രാജ്യങ്ങളിൽ 2022 മാർച്ച് 11-ന് ഡിസ്‌നി +-ൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സ്ട്രീമിംഗ് സേവനമില്ലാത്ത രാജ്യങ്ങളിൽ ഇത് തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. ചിത്രം ലോകമെമ്പാടും തിയറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഉദ്ദേശിച്ചിരുന്നു, എന്നാൽ ഒമിക്‌റോൺ വേരിയന്റിന്റെ ദ്രുതഗതിയിലുള്ള വ്യാപനം കാരണം റിലീസ് മാറ്റി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!