വനിതാ ലോകകപ്പ് 2022: ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുടെ ഡെയ്ൻ വാൻ ടൂർണമെന്റിൽ നിന്ന് പുറത്ത്

വനിതാ ലോകകപ്പ് 2022: ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുടെ ഡെയ്ൻ വാൻ ടൂർണമെന്റിൽ നിന്ന് പുറത്ത്

കണങ്കാലിന് ഒടിവുണ്ടായതിനെ തുടർന്ന് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ വനിതാ ടീമിന്റെ നായകൻ ഡെയ്ൻ വാൻ നീകെർക്ക് മൂന്ന് മാസത്തേക്ക് കളിക്കില്ല. 2022 ലെ വനിതാ ലോകകപ്പിൽ നീകെർക്ക് പങ്കെടുക്കില്ലെന്നാണ് ഇതിനർത്ഥം. 2022 ജനുവരി 28 ന് ആരംഭിക്കുന്ന വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ വരാനിരിക്കുന്ന പരമ്പരയ്ക്കുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിനായി പരിശീലന ക്യാമ്പിനായി ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക 21 അംഗ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

കൂടാതെ, നീകെർക്കിന് നിലവിൽ ശസ്ത്രക്രിയ ആവശ്യമില്ലെന്നും എന്നാൽ അവരെ നിരീക്ഷിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്നും ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ടീമിലെ ടീം ഡോക്ടർ വെളിപ്പെടുത്തി. പരിക്കിൽ നിന്ന് കരകയറാൻ താരത്തിന് ഏകദേശം 12 ആഴ്ചകൾ വേണ്ടിവരുമെന്നും ഡോക്ടർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. കൂടാതെ, ഡെയ്ൻ വാൻ നീകെർക്കിന്റെ അഭാവം രാജ്യത്തിന് വലിയ നഷ്ടമാണെന്ന് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ടീമിന്റെ സെലക്ടർമാരുടെ കൺവീനർ ക്ലിന്റൺ ഡു പ്രീസ് പറഞ്ഞു. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ടീമിന് നീകെർക്കിന്റെ നേതൃപാടവം നഷ്ടമാകുമെന്ന് കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!