എവർട്ടണിൽ നിന്ന് ഫ്രഞ്ച് ലെഫ്റ്റ് ബാക്ക് ലൂക്കാസ് ഡിഗ്നെയെ ആസ്റ്റൺ വില്ല സ്വന്തമാക്കി

എവർട്ടണിൽ നിന്ന് ഫ്രഞ്ച് ലെഫ്റ്റ് ബാക്ക് ലൂക്കാസ് ഡിഗ്നെയെ ആസ്റ്റൺ വില്ല സ്വന്തമാക്കി

 

ഫ്രഞ്ച് ലെഫ്റ്റ് ബാക്ക് ലൂക്കാസ് ഡിഗ്നെയെ വ്യാഴാഴ്ച എവർട്ടണിൽ നിന്ന് ആസ്റ്റൺ വില്ല സ്വന്തമാക്കിയതായി ഇംഗ്ലീഷ് പ്രീമിയർ ലീഗ് ക്ലബ് അറിയിച്ചു.വിന്റർ ട്രാൻസ്ഫർ വിൻഡോയിൽ ആസ്റ്റൺ വില്ലയുടെ രണ്ടാമത്തെ സൈനിംഗായി 28-കാരൻ മാറി.

“ഞങ്ങളുടെ ടീമിന് ഒരു മികച്ച കൂട്ടിച്ചേർക്കലാണ്, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരവ് എന്നെയും ആസ്റ്റൺ വില്ലയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാവരെയും ഉത്തേജിപ്പിക്കുന്നു,” മാനേജർ സ്റ്റീവൻ ജെറാർഡ് പറഞ്ഞു. ഡിഗ്നെ 2018 ൽ എവർട്ടണിൽ ചേർന്നു, ടോഫിസിനായി 127 ഗെയിമുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു, ആറ് ഗോളുകളും 20 അസിസ്റ്റുകളും നേടി. പാരീസ് സെന്റ് ജെർമെയ്ൻ (പിഎസ്ജി), റോമ, ബാഴ്സലോണ എന്നിവയെയും അദ്ദേഹം പ്രതിനിധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഫ്രാൻസിലും സ്പെയിനിലും ലീഗ് കിരീടങ്ങൾ നേടിയ അദ്ദേഹം 2014 ഫിഫ ലോകകപ്പിലും 2020 യൂറോയിലും ഫ്രഞ്ച് ദേശീയ ടീമിനായി കളിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!