ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ നറുക്കെടുപ്പിൽ ദ്യോക്കോവിച്ചിനെ ഉൾപ്പെടുത്തി

ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ നറുക്കെടുപ്പിൽ ദ്യോക്കോവിച്ചിനെ ഉൾപ്പെടുത്തി

വ്യാഴാഴ്ച നടന്ന ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ ഒഫീഷ്യൽ നറുക്കെടുപ്പിൽ നൊവാക് ജോക്കോവിച്ചിനെ ഉൾപ്പെടുത്തി, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വിസ രണ്ടാം തവണയും സർക്കാർ റദ്ദാക്കുമോ എന്നത് ഇപ്പോഴും അനിശ്ചിതത്വത്തിലാണ്. ലോക ഒന്നാം നമ്പർ ഒന്നാം റൗണ്ട് മത്സരത്തിൽ 78-ാം റാങ്കുകാരനായ മിയോമിർ കെക്മാനോവിച്ചുമായി മത്സരിക്കും. ജനുവരി 4-ന്, കോവിഡ്-19-നുള്ള വാക്സിനേഷനിൽ നിന്ന് തനിക്ക് മെഡിക്കൽ ഇളവ് അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ജോക്കോവിച്ച് പറഞ്ഞു, എന്നാൽ അദ്ദേഹം വന്നതിന് ശേഷം ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ബോർഡർ ഫോഴ്സ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ വിസ റദ്ദാക്കി.

മെൽബണിലെ ഒരു ഇമിഗ്രേഷൻ തടങ്കൽ ഹോട്ടലിലേക്ക് അയച്ച ശേഷം, ഒരു ഫെഡറൽ കോടതി അദ്ദേഹത്തെ വിട്ടയക്കാൻ ഉത്തരവിട്ടു. ഈ വർഷത്തെ ആദ്യത്തെ മേജർ ടെന്നീസ് ടൂർണമെന്റിൽ മത്സരിക്കുന്നതിന് എല്ലാ കളിക്കാരും കോവിഡ്-19 നെതിരെ പൂർണ്ണമായും വാക്സിനേഷൻ എടുക്കണമെന്ന് ഓസ്ട്രേലിയ നിർബന്ധിക്കുന്നു. കൊറോണ വൈറസിന് വാക്സിൻ എടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പറയാൻ ജോക്കോവിച്ച് വിസമ്മതിച്ചു

Leave A Reply
error: Content is protected !!