ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന 50 ശതമാനം ശേഷിയിൽ പരിമിതപ്പെടുത്തു൦

ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന 50 ശതമാനം ശേഷിയിൽ പരിമിതപ്പെടുത്തു൦

 

ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന 50 ശതമാനം ശേഷിയിൽ പരിമിതപ്പെടുത്തുമെന്ന് വിക്ടോറിയ സംസ്ഥാന സർക്കാർ വ്യാഴാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു.ഇന്നുവരെ വാങ്ങിയ എല്ലാ ടിക്കറ്റുകളും സാധുതയുള്ളതായി തുടരുമെന്നും ടിക്കറ്റുകൾ റദ്ദാക്കുകയോ മാറ്റുകയോ ചെയ്യില്ലെന്നും ഗ്രൗണ്ട് പാസ് ആക്‌സസിൽ മാറ്റങ്ങളൊന്നും ഉണ്ടാകില്ലെന്നും സർക്കാർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

പ്രസ്താവന പ്രകാരം, ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോഴോ കുടിക്കുമ്പോഴോ ഒഴികെ എല്ലാ സമയത്തും മാസ്കുകൾ നിർബന്ധമാണ്, കൂടാതെ ഇവന്റ് വിക്ടോറിയയുടെ സംസ്ഥാനമൊട്ടാകെയുള്ള കോവിഡ്സേഫ് ക്രമീകരണങ്ങളുമായി യോജിപ്പിക്കും.മെൽബൺ പാർക്കിന്റെ ഇൻഡോർ ഏരിയകളിൽ വെന്റിലേഷൻ മെച്ചപ്പെടുത്തുമെന്നും വേദിയിൽ വെന്റിലേഷൻ വിലയിരുത്തൽ പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം ചില സ്ഥലങ്ങളിൽ ഫിൽട്ടറുകൾ സ്ഥാപിക്കുമെന്നും അറിയിച്ചു. നാല് ഗ്രാൻഡ് സ്ലാം ടെന്നീസ് ടൂർണമെന്റുകളിലൊന്നായ 2022 ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ ജനുവരി 17-30 തീയതികളിൽ മെൽബൺ പാർക്കിൽ നടക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!