മാനാട് തെലുങ്ക് റീമേക്കിൽ രവി തേജ നായകനായി എത്തിയേക്കും

മാനാട് തെലുങ്ക് റീമേക്കിൽ രവി തേജ നായകനായി എത്തിയേക്കും

 

തമിഴ് സയൻസ് ഫിക്ഷൻ ആക്ഷൻ ത്രില്ലറായ മാനാടിന്റെ തെലുങ്ക് റീമേക്കിന്റെ തലപ്പത്ത് നടൻ രവി തേജയാണെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ വരുന്നുണ്ട്. ചിത്രത്തിൽ സിലംബരശൻ ടിആർ അവതരിപ്പിച്ച വേഷം അദ്ദേഹം വീണ്ടും അവതരിപ്പിക്കും. ഒറിജിനലിന്റെ നിർമ്മാതാക്കളായ സുരേഷ് പ്രൊഡക്ഷൻസാണ് റീമേക്ക് ചിത്രവും നിർമ്മിക്കുന്നത്.ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനും മറ്റ് വിവരങ്ങളും പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസ് ഉടൻ പുറത്തുവിടും.

വെങ്കട്ട് പ്രഭു സംവിധാനം ചെയ്ത മാനാട്, സമയത്തിന്റെ കുരുക്കിൽ അകപ്പെടുന്ന ഒരു സാധാരണക്കാരന്റെ കഥയാണ് പറയുന്നത്. അഴിമതിക്കാരനായ ഒരു പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ഗൂഢാലോചന നടത്തിയ ഒരു കൊലപാതക ഗൂഢാലോചനയിൽ നിന്ന് അദ്ദേഹത്തിന് സംസ്ഥാന മുഖ്യമന്ത്രിയെ രക്ഷിക്കാൻ പോകുന്നതുമാണ് കഥ.

ക്രാക്കിൽ അവസാനമായി കണ്ട രവി തേജ ഇപ്പോൾ ഖിലാഡി, രാമറാവു ഓൺ ഡ്യൂട്ടി, രാവണാസുര, ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവു, ധമാക്ക എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഒന്നിലധികം സിനിമകൾ ഉണ്ട്. വാൾട്ടയർ വീരയ്യ എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിരഞ്ജീവിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന സിനിമയിൽ അതിഥി വേഷത്തിലും അദ്ദേഹം എത്തും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!