വിദ്യുത് ജംവാൾ തന്റെ കന്നി നിർമ്മാണമായ IB 71 ന്റെ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു

വിദ്യുത് ജംവാൾ തന്റെ കന്നി നിർമ്മാണമായ IB 71 ന്റെ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു

വിദ്യുത് ജംവാൾ ഐബി 71 എന്ന തന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ ഷെഡ്യൂൾ വ്യാഴാഴ്ച ആരംഭിച്ചു. സങ്കൽപ് റെഡ്ഡി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ഇന്ത്യൻ ഇന്റലിജൻസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ പാകിസ്ഥാൻ സംവിധാനത്തെ എങ്ങനെ മറികടക്കുമെന്നും ഇന്ത്യൻ സായുധ സേനയ്ക്ക് രണ്ട് മുന്നണി യുദ്ധം നേരിടാൻ ആവശ്യമായ നേട്ടം നൽകുകയും ചെയ്തു എന്നതിന്റെ യഥാർത്ഥ സംഭവത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഒരു സ്പൈ ത്രില്ലറാണ്.

ആക്ഷൻ ഹീറോ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ വിദ്യുതിന്റെ ആദ്യ നിർമ്മാണ സംരംഭമാണ് ഐബി 71. ടി-സീരീസ്, റിലയൻസ് എന്റർടൈൻമെന്റ് എന്നിവയുമായി സഹകരിച്ചാണ് അദ്ദേഹം ചിത്രത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നത്.

“എന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ആക്ഷൻ ഹീറോ ഫിലിമിന് ഇതൊരു പുതിയ തുടക്കമാണ്. ചരിത്രത്തിലെ മഹത്തായ ഒരു അദ്ധ്യായം പുനരവലോകനം ചെയ്യുന്ന ഒരു ചിത്രത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിൽ ഞാൻ ത്രില്ലിലാണ്. ഇന്റലിജൻസ് ഓഫീസർമാരുടെ മിടുക്കിന്റെ കഥയാണിത്. അവരെ ഞാൻ പൂർണ്ണഹൃദയത്തോടെ അഭിവാദ്യം ചെയ്യുന്നു.” ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ ഷെഡ്യൂളിനെ കുറിച്ച് വിദ്യുത് പറഞ്ഞു

Leave A Reply
error: Content is protected !!