കാർത്തിയുടെ വിരുമന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് ഇന്ന് പുറത്തിറങ്ങും

കാർത്തിയുടെ വിരുമന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് ഇന്ന് പുറത്തിറങ്ങും

കാർത്തിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം വിരുമന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പൊങ്കൽ ദിനമായ വെള്ളിയാഴ്ച റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് നിർമ്മാതാക്കൾ അറിയിച്ചു. രാവിലെ 10 മണിക്ക് പോസ്റ്റർ ഓൺലൈനിൽ ഷെയർ ചെയ്യും.എം മുത്തയ്യ സംവിധാനം ചെയ്ത വിരുമൻ ഗ്രാമീണ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള ഒരു മാസ്സ് എന്റർടെയ്‌നറാണ്. തന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ പരുത്തിവീരൻ ചിത്രീകരിച്ച് 14 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം കാർത്തിയെ മധുരയിലേക്ക് തിരികെ കൊണ്ടുപോകുന്നു. കൊമ്പൻ എന്ന അവരുടെ വിജയകരമായ സഹകരണത്തിന് ശേഷം മുത്തയ്യയുമായി നടൻ വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നതും ഈ ചിത്രം അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു.

സംവിധായകൻ ശങ്കറിന്റെ മകൾ അദിതി ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് വിരുമൻ. രാജ്കിരൺ, പ്രകാശ് രാജ്, ആർകെ സുരേഷ്, മനോജ്, സൂരി എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു.യുവൻ ശങ്കർ രാജ സംഗീതവും ഛായാഗ്രഹണം സെൽവകുമാർ എസ് കെയുമാണ്. നടൻ സൂര്യയുടെ 2D എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് ആണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!