ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ പ്രളയ ദുരിതാശ്വാസത്തിനായി പ്രഭാസ് ഒരു കോടി രൂപ സംഭാവന നൽകി

ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ പ്രളയ ദുരിതാശ്വാസത്തിനായി പ്രഭാസ് ഒരു കോടി രൂപ സംഭാവന നൽകി

ആന്ധ്രാപ്രദേശ്, തമിഴ്നാട് സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ അഭൂതപൂർവമായ കനത്ത മഴ പെയ്തത് വെള്ളപ്പൊക്കത്തിന് കാരണമാവുകയും നിരവധി പേരെ ദുരിതത്തിലാക്കുകയും ചെയ്തു. നിരവധി താരങ്ങൾ പ്രളയ ദുരിതാശ്വാസത്തിനായി വൻ തുക സംഭാവനയായി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. രാധേ ശ്യാം നടൻ പ്രഭാസ് രക്ഷകനായി ഉയർന്നു, പ്രളയത്തിൽ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്നവരെ സഹായിക്കാൻ ആന്ധ്രാപ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് ഒരു കോടി രൂപ സംഭാവന നൽകി.

രാധേ ശ്യാമാണ് പ്രഭാസിൻറെ റിലീസ് അകാൻ പോകുന്ന പുതിയ ചിത്രം. 2022 ജനുവരി 14-ന് സംക്രാന്തി ദിനത്തിൽ ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലെത്തും. ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ വെള്ളപ്പൊക്കത്തിൽ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്ന ജനങ്ങളെ സഹായിക്കാൻ ബാഹുബലി താരം ഒരു കോടി രൂപ സംഭാവന നൽകി. കനത്ത മഴ ആന്ധ്രാപ്രദേശിൽ നാശം വിതച്ചു, ആയിരക്കണക്കിന് ആളുകളെ വെള്ളപ്പൊക്കം ബാധിച്ചു. നേരത്തെ, ഹൈദരാബാദിലെ വിനാശകരമായ മഴയിലും 2020 ഏപ്രിലിലെ ലോക്ക്ഡൗണിലും താരം 4.5 കോടി രൂപ സംഭാവന നൽകിയിരുന്നു. ചിരഞ്ജീവിയും നടനും മകനുമായ രാം ചരണും ആന്ധ്രാപ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസത്തിന് 25 ലക്ഷം രൂപ വീതം സംഭാവന നൽകി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!