മോട്ടോ ടാബ് G70 ഉടൻ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചേക്കും

മോട്ടോ ടാബ് G70 ഉടൻ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചേക്കും

മോട്ടറോള ഉടൻ തന്നെ പുതിയ ടാബ്‌ലെറ്റ് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചേക്കും. മോട്ടോ ടാബ് ജി 20 അവതരിപ്പിച്ചതിന് ശേഷം, മോട്ടറോള കുറച്ച് പ്രീമിയം മോട്ടോ ടാബ് ജി 70 പുറത്തിറക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. വരാനിരിക്കുന്ന ടാബ്‌ലെറ്റ് മുമ്പ് ഗൂഗിൾ പ്ലേ കൺസോളിൽ കാണപ്പെട്ടിരുന്നു, ഇപ്പോൾ മോട്ടറോള ഉപകരണത്തിന് ബ്യൂറോ ഓഫ് ഇന്ത്യൻ സ്റ്റാൻഡേർഡ്‌സ് സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ടാബ്‌ലെറ്റ് ഉടൻ തന്നെ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് ഈ സർട്ടിഫിക്കേഷൻ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇതിനകം വിപണിയിൽ ലഭ്യമായ ലെനോവോ ടാബ് പി 11 പ്ലസിന്റെ ബ്രാൻഡഡ് പതിപ്പ് കൂടിയാണ് മോട്ടോ ടാബ് ജി 70.

മോട്ടോ ടാബ് G70 രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ് ഗീക്ബെഞ്ചിലും ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു. 4 ജിബി റാമും 128 ജിബി ബിൽറ്റ്-ഇൻ സ്റ്റോറേജുമായി ജോടിയാക്കിയ 2x A76 + 6x A55, Mali-G76 GPU എന്നിവയുള്ള ഹീലിയോ G90T ടാബ്‌ലെറ്റിന് കരുത്ത് പകരുമെന്ന് ഗീക്ബെഞ്ച് ലിസ്റ്റിംഗ് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് ഉപയോഗിച്ച് സ്‌റ്റോറേജ് വർധിപ്പിക്കാനാകുമോ എന്ന് വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. ടാബ് ജി20യുമായി ടാബ്‌ലെറ്റ് വിപണിയിലേക്ക് മോട്ടറോള വീണ്ടും പ്രവേശിച്ചു. 9999 രൂപ വിലയിലാണ് ടാബ്‌ലെറ്റ് പുറത്തിറക്കിയത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!