കത്രീന കൈഫ്, ഇഷാൻ, സിദ്ധാന്ത് ചതുർവേദി എന്നിവരുടെ ഫോൺ ഭൂത് 2022 ജൂലൈ 15 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും

കത്രീന കൈഫ്, ഇഷാൻ, സിദ്ധാന്ത് ചതുർവേദി എന്നിവരുടെ ഫോൺ ഭൂത് 2022 ജൂലൈ 15 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും

 

കത്രീന കൈഫ്, ഇഷാൻ ഖട്ടർ, സിദ്ധാന്ത് ചതുർവേദി എന്നിവർ അഭിനയിച്ച ഫോൺ ഭൂത് കഴിഞ്ഞ വർഷമാണ് ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചത്. എക്‌സൽ എന്റർടൈൻമെന്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചതുമുതൽ, രസകരമായ അഭിനേതാക്കളുടെ പേരിലാണ് ചിത്രം ചർച്ചയായത്. അടുത്ത വർഷം ജൂലൈയിൽ റിലീസ് ചെയ്യാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ മൂവരും പ്രേതങ്ങളെ പിടിക്കുന്ന കഥാപാത്രങ്ങൾ ആണ്. രവിശങ്കരനും ജസ്‌വീന്ദർ സിംഗ് ബാത്തും ചേർന്ന് തിരക്കഥയെഴുതി ഗുർമീത് സിംഗ് സംവിധാനം ചെയ്‌ത ഫോൺ ഭൂത് 2022 ജൂലൈ 15ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

റിതേഷ് സിദ്ധ്വാനിയും ഫർഹാൻ അക്തറും ചേർന്ന് എക്‌സൽ എന്റർടൈൻമെന്റാണ് ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. 2011 ജൂലൈ 15ന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ സിന്ദഗി നാ മിലേഗി ദൊബാരയുടെ റിലീസ് തീയതിയുമായി ഒത്തുപോകുന്നതാണ് ഫോൺ ഭൂതത്തിന്റെ റിലീസ്. .

Leave A Reply
error: Content is protected !!