ഫോർമിഗയുടെ അന്താരാഷ്ട്ര വിടവാങ്ങലിൽ ബ്രസീൽ വനിതകൾ ഇന്ത്യയെ 6-1ന് തകർത്തു

ഫോർമിഗയുടെ അന്താരാഷ്ട്ര വിടവാങ്ങലിൽ ബ്രസീൽ വനിതകൾ ഇന്ത്യയെ 6-1ന് തകർത്തു

ബ്രസീലിലെ മനൗസിലെ ആമസോൺ അരീനയിൽ വെള്ളിയാഴ്ച നടന്ന വനിതാ രാജ്യാന്തര ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റിന്റെ ഉദ്ഘാടന മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യ ബ്രസീലിനോട് തോറ്റു. ഒന്നിനെതിരെ ആറ് ഗോളുകൾക്കാണ് അവർ ബ്രസീലിനെ തോൽപ്പിച്ചത്. എട്ടാം മിനിറ്റിൽ മനീഷ കല്യാണിന്റെ ഗോളാണ് തോൽവിയിലെ ഏക തിളക്കം.

ആതിഥേയർ തകർപ്പൻ ഫോമിലായിരുന്ന ഗോൾകീപ്പർ അദിതി ചൗഹാന്റെ പ്രകടനത്തിനൊപ്പം കല്യാണിന്റെ സമനില ഗോൾ ഇന്ത്യക്ക് അടുത്ത ഗെയിമിലേക്ക് പോകാനുള്ള ചില പോസിറ്റീവുകൾ നൽകി. ആദ്യ മിനിറ്റിൽ തന്നെ ആതിഥേയർക്ക് മികച്ച തുടക്കം ലഭിച്ചു, ആദ്യ മിനിറ്റിൽ തന്നെ ലീഡ് നേടി, ആദ്യ ശ്രമത്തിൽ ചൗഹാൻ രക്ഷപ്പെടുത്തിയെങ്കിലും ഇന്ത്യൻ കസ്റ്റോഡിയന് റീബൗണ്ടിൽ ഒന്നും ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

ഈ മത്സരം തന്നെ ചരിത്രപരമായിരുന്നു, ഏതൊരു ഇന്ത്യൻ ടീമും, ഒരു സീനിയർ ബ്രസീലിനെ അന്താരാഷ്ട്ര വേദിയിൽ ആദ്യമായിട്ടാണ് കളിക്കുന്നത്. ബ്രസീലിയൻ വെറ്ററൻ താരം ഫോർമിഗ തന്റെ അവസാന അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരം കളിച്ചതും ഇ ഗെയിമിൽ ആണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!