മഹേഷ് ബാബുവിന്റെയും എസ്എസ് രാജമൗലിയുടെയും വമ്പൻ പ്രോജക്ടിൽ പ്രതിനായക വേഷത്തിൽ ചിയാൻ വിക്രം എത്തിയേക്കും

മഹേഷ് ബാബുവിന്റെയും എസ്എസ് രാജമൗലിയുടെയും വമ്പൻ പ്രോജക്ടിൽ പ്രതിനായക വേഷത്തിൽ ചിയാൻ വിക്രം എത്തിയേക്കും

വിക്രം സിനിമാ മേഖലയിലെ കഴിവുറ്റ നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ്. ഏത് വേഷത്തിലും ശരിയായ നീതി പുലർത്താനും കഴിയുന്ന ഒരു നടനാണ് അദ്ദേഹം. ഇപ്പോൾ, റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, മഹേഷ് ബാബുവിന്റെയും എസ്എസ് രാജമൗലിയുടെയും ചിത്രത്തിലെ പ്രതിനായക വേഷം ചെയ്യാൻ വിക്രമിനെ സമീപിച്ചു. കഥാപാത്രത്തെ കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യാൻ അദ്ദേഹം ഉടൻ തന്നെ സംവിധായകനുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തുമെന്നും റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.പ്രതിനായക വേഷത്തിലേക്ക് ഒരു പ്രശസ്ത തമിഴ് നടനെ കൊണ്ടുവരാൻ എസ്എസ് രാജമൗലി ആഗ്രഹിക്കുന്നു, കൂടാതെ സംവിധായകൻ ചിയാൻ വിക്രമിനെ സമീപിച്ചതായും റിപ്പോർട്ടുണ്ട്.

മഹേഷോ രാജമൗലിയോ ഇതുവരെ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്തിട്ടില്ലാത്ത സ്ഥലത്താണ് ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന സഹകരണം ഒരുങ്ങുന്നത്. കെ വി വിജയേന്ദ്ര പ്രസാദാണ് തിരക്കഥ എഴുതിയിരിക്കുന്നത്. പേരിടാത്ത ഈ ചിത്രം വളരെ വലുതുമായിരിക്കുമെന്നും മഹേഷ് ബാബു പറഞ്ഞു.എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ അച്ഛൻ വിജയേന്ദ്ര പ്രസാദാണ് ചിത്രത്തിന്റെ രചന.

Leave A Reply
error: Content is protected !!