കാൺപൂർ ടെസ്റ്റ്: ഇന്ത്യയെ കിവീസ് 345ന് ഓൾഔട്ടാക്കി

കാൺപൂർ ടെസ്റ്റ്: ഇന്ത്യയെ കിവീസ് 345ന് ഓൾഔട്ടാക്കി

കാൺപൂർ: ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ആദ്യ ടെസ്റ്റിന്റെ രണ്ടാം ദിനമായ വെള്ളിയാഴ്ച ഇന്ത്യ 345 റൺസിന് പുറത്തായി. ടിം സൗത്തി അഞ്ച് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയപ്പോൾ ശ്രേയസ് അയ്യർ അരങ്ങേറ്റത്തിൽ തന്നെ സെഞ്ച്വറി തികച്ചു.ഇന്നലത്തെ സ്‌കോർ 75-ൽ പുനരാരംഭിച്ച അയ്യർ (171 പന്തിൽ 105) ടെസ്റ്റ് അരങ്ങേറ്റത്തിൽ സെഞ്ച്വറി നേടുന്ന 16-ാമത്തെ ഇന്ത്യക്കാരനും മഹാനായ ഗുണ്ടപ്പ വിശ്വനാഥിന് ശേഷം 52 വർഷത്തിന് ശേഷം ഈ മൈതാനത്ത് ഈ നാഴികക്കല്ലിലെത്തുന്ന രണ്ടാമത്തെ ഇന്ത്യൻ താരവുമായി.

എന്നാൽ തന്റെ 80-ാം ടെസ്റ്റിൽ തന്റെ 13-ാമത്തെ അഞ്ച് വിക്കറ്റ് നേട്ടം നേടിയ സൗത്തിയുടെ (27.4-6-69-5) പ്രഭാതം കൂടിയായിരുന്നു ഇന്ന് . രവീന്ദ്ര ജഡേജയെ (50) തന്റെ ഓവർനൈറ്റ് സ്‌കോറിൽ മടക്കി അയച്ചപ്പോൾ രണ്ടാമത്തെ പുതിയ പന്ത് ആദ്യം ലക്ഷ്യത്തിലെത്തുകയായിരുന്നു. സൗത്തി പതിവുപോലെ ക്രീസിന്റെ വീതിയും ആംഗിളുകളും സമർത്ഥമായി ഉപയോഗിച്ച് ജഡേജയെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുകയും ലോവർ ഓർഡർ കളിക്കാർക്ക് ഒന്നും ചെയ്യാൻ കഴിയാത്തവിധം ഒതുക്കുകയും ചെയ്തു. വൃദ്ധിമാൻ സാഹയും അക്സർ പട്ടേലും പെട്ടെന്ന് പുറത്തായി. അശ്വിൻ 38 റൺസ് നേടി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!