ആദ്യ വിദേശ ചിത്രത്തിൽ ബൈസെക്ഷ്വൽ തമിഴ് സ്ത്രീയുടെ വേഷത്തി സാമന്ത എത്തുന്നു

ആദ്യ വിദേശ ചിത്രത്തിൽ ബൈസെക്ഷ്വൽ തമിഴ് സ്ത്രീയുടെ വേഷത്തി സാമന്ത എത്തുന്നു

നാഗ ചൈതന്യയുമായുള്ള വേർപിരിയലിന് ശേഷം സാമന്തയുടെ കരിയർ കുതിച്ചുയരുകയാണ്. രണ്ട് ബാക്ക്-ടു-ബാക്ക് ദ്വിഭാഷാ ചിത്രങ്ങൾ ആണ് താരത്തിന് ഇപ്പോൾ ഉള്ളത്. ഇപ്പോൾ താരം ആദ്യ വിദേശ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. അറേഞ്ച്മെന്റ്സ് ഓഫ് ലവ് എന്നാണ് ഇതിന്റെ പേര് . ഇന്ത്യൻ എഴുത്തുകാരനായ ടൈമേരി എൻ മുരാരി എഴുതിയ അതേ പേരിലുള്ള നോവലിന്റെ അനുകരണമാണ്. ഒരു ഡിറ്റക്ടീവ് ഏജൻസി നടത്തുന്ന ശക്തമായ മനസ്സുള്ള ബൈസെക്ഷ്വൽ തമിഴ് സ്ത്രീയുടെ വേഷമാണ് അവർ ചെയ്യുന്നത്.

ഭർത്താവ് നാഗ ചൈതന്യയുമായി വേർപിരിഞ്ഞതിന് ശേഷം 2021 ൽ സാമന്തയ്ക്ക് വ്യക്തിപരമായ തിരിച്ചടി നേരിട്ടു. എന്നിരുന്നാലും, പ്രൊഫഷണൽ രംഗത്ത്, ദക്ഷിണേന്ത്യയിൽ ചില ആവേശകരമായ ചിത്രങ്ങളിൽ അവർ ഒപ്പിടുന്നുണ്ട്. ഇപ്പോഴിതാ, ആദ്യ വിദേശ ചിത്രമായ അറേഞ്ച്മെന്റ്സ് ഓഫ് ലൗവിൽ താരം കരാറൊപ്പിട്ടിരിക്കുകയാണ്.

അറേഞ്ച്മെന്റ്സ് ഓഫ് ലവ് എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനേതാക്കളിൽ സാമന്തയും ചേർന്നു. ഒരു വെൽഷ്-ഇന്ത്യൻ മനുഷ്യൻ തന്റെ മാതൃരാജ്യത്തിലേക്കുള്ള അപ്രതീക്ഷിത സന്ദർശനത്തിനിടെ വേർപിരിഞ്ഞ പിതാവിനെ അന്വേഷിക്കുന്നതിനെ പിന്തുടരുന്നതാണ് ചിത്രം. ഒരു ഡിറ്റക്ടീവ് ഏജൻസി നടത്തുന്ന സാമന്ത പിതാവുമായി വീണ്ടും ഒന്നിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!