യാഷിക ആനന്ദ് വാഹനാപകടത്തിന് ശേഷം ആദ്യമായി പൊതുവേദിയിൽ ,

യാഷിക ആനന്ദ് വാഹനാപകടത്തിന് ശേഷം ആദ്യമായി പൊതുവേദിയിൽ ,

യാഷിക ആനന്ദ് ജൂലൈയിൽ ഒരു വാഹനാപകടത്തിൽ പെട്ടു, ഇടുപ്പിലും കാലിലും ഒന്നിലധികം പൊട്ടലുണ്ടായി. നാല് മാസത്തെ പുനരധിവാസത്തിന് ശേഷം അടുത്തിടെയാണ് അവർ ആദ്യമായി പൊതുവേദിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. ചെന്നൈയിൽ ഒരു പുതിയ കടയുടെ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്ത അവർ ഊന്നുവടിയിൽ ചുറ്റിക്കറങ്ങുന്നതാണ് കണ്ടത്. ജൂലൈയിൽ യാഷികയുടെ ഉറ്റസുഹൃത്ത് പാവനി വാഹനാപകടത്തിൽ മരിച്ചപ്പോൾ മറ്റ് രണ്ട് സുഹൃത്തുക്കൾ നിസാര പരിക്കുകളോടെ രക്ഷപ്പെട്ടു.

പരിക്കിൽ നിന്ന് കരകയറാൻ യാഷികയ്ക്ക് ഒന്നിലധികം ശസ്ത്രക്രിയകൾക്കും ഫിസിയോതെറാപ്പി സെഷനുകൾക്കും വിധേയയാകേണ്ടി വന്നു. തന്റെ ഉറ്റസുഹൃത്തായ പാവനിയുടെ വേർപാട് നേരിടാൻ തെറാപ്പി സെഷനുകൾ സ്വീകരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചും നടി സംസാരിച്ചു. നവംബർ 25 ന്, തന്റെ ആദ്യ പൊതു പരുപാടിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതിൽ നിന്നുള്ള ഒരു കൂട്ടം ഫോട്ടോകൾ പങ്കിടാൻ അവൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എടുത്തു.

യാഷിക ആനന്ദിനോട് മൂന്ന് മാസത്തേക്ക് ബെഡ് റെസ്റ്റ് എടുക്കാനും ഫിസിയോതെറാപ്പി സെഷനുകൾക്ക് വിധേയനാകാനും ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഒക്ടോബറിൽ, ഫിസിയോതെറാപ്പിസ്റ്റുകളുടെ സഹായത്തോടെ ചുവടുകൾ എടുക്കുന്ന ഒരു വീഡിയോ അവർ പങ്കിട്ടു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!