ദത്തെടുക്കലിലൂടെ ഒരു കുട്ടിയെ സ്വീകരിക്കാൻ സ്വര ഭാസ്‌കർ ഒരുങ്ങുന്നു

ദത്തെടുക്കലിലൂടെ ഒരു കുട്ടിയെ സ്വീകരിക്കാൻ സ്വര ഭാസ്‌കർ ഒരുങ്ങുന്നു 

ദത്തെടുക്കലിലൂടെ ഒരു കുട്ടിയെ സ്വീകരിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി നടി സ്വര ഭാസ്‌കർ സ്ഥിരീകരിച്ചു. സെൻട്രൽ അഡോപ്‌ഷൻ റിസോഴ്‌സ് അതോറിറ്റിയിൽ (സിഎആർഎ) പ്രോസ്‌പെക്റ്റീവ് അഡോപ്റ്റീവ് പേരന്റ് (പിഎപി) ആയി രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും ഇപ്പോൾ ഒരു കുട്ടിയെ ദത്തെടുക്കാൻ വെയിറ്റിംഗ് ലിസ്റ്റിലാണെന്നും അവർ പറഞ്ഞു. അനാഥരായ കുട്ടികളുടെ സംരക്ഷണത്തിൽ അവർ സ്വയം ഏർപ്പെട്ടിരുന്നു, കൂടാതെ ഇന്ത്യയിലെ അനാഥ പ്രതിസന്ധിയെക്കുറിച്ച് അവബോധം വളർത്തുന്നതിനുള്ള കാമ്പെയ്‌നിലും അവർ ചാമ്പ്യൻ കൂടിയാണ്.

എനിക്ക് എപ്പോഴും ഒരു കുടുംബവും കുട്ടികളും വേണം. ഭാഗ്യവശാൽ ഇന്ത്യയിൽ, അവിവാഹിതരായ സ്ത്രീകളെ ദത്തെടുക്കാൻ സംസ്ഥാനം അനുവദിക്കുന്നു. കുട്ടികളെ ദത്തെടുത്ത നിരവധി ദമ്പതികളെ ഞാൻ കണ്ടുമുട്ടി, ദത്തെടുക്കപ്പെട്ട ചില കുട്ടികളെ കണ്ടുമുട്ടി, അതിനാൽ ഞാൻ അതിനായി തയാറെടുക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ” ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ താരം പറഞ്ഞു. ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ സീരീസ് റാസ്ഭാരി, നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സീരീസ് ഭാഗ് ബീനി ഭാഗ് എന്നിവയിലാണ് സ്വര അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്.

ദിവ്യ ദത്തയും ശബാന ആസ്മിയും അഭിനയിക്കുന്ന ഒരു സ്വവർഗ പ്രണയകഥയായ ഷീർ ഖോർമയിലും അവർ പ്രത്യക്ഷപ്പെടും. അടുത്തിടെ സോഹോ ലണ്ടൻ ഇൻഡിപെൻഡന്റ് ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിൽ ഈ ചിത്രത്തിന് മികച്ച സഹനടിക്കുള്ള അവാർഡും അവർ നേടിയിരുന്നു.

.

Leave A Reply
error: Content is protected !!