ഷാഹിദ് കപൂറിന്റെ ജേഴ്‌സി ഡിസംബർ 31ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും

ഷാഹിദ് കപൂറിന്റെ ജേഴ്‌സി ഡിസംബർ 31ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും

ഷാഹിദ് കപൂർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തി, തന്റെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ചിത്രമായ ജേഴ്‌സി അടുത്ത മാസം 31 ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും . ചിത്രത്തിലെ ഷാഹിദിന്റെ പുതിയ അവതാരം കാണാൻ ആരാധകർ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് കാരണം ജേഴ്സിയുടെ റിലീസ് കുറേതവൻ മാറ്റിവച്ചിരുന്നു.

ചിത്രത്തിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ഷാഹിദ് കപൂർ തന്റെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ  കഴിഞ്ഞ ദിവസം റിലീസ് ചെയ്തിരുന്നു. നാനി അഭിനയിച്ച അതേ പേരിൽ തെലുങ്ക് സ്‌പോർട്‌സ് ഡ്രാമയുടെ റീമേക്കാണ് ജേഴ്‌സി. തെലുങ്ക് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്ത ഗൗതം ടിന്നനൂരി തന്നെയാണ് ഹിന്ദി ചിത്രവും സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. തിരിച്ചുവരവിന് പാടുപെടുന്ന വിരമിച്ച ക്രിക്കറ്റ് താരത്തിന്റെ വേഷമാണ് ഷാഹിദ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. 2020 ഡിസംബറിൽ ഷാഹിദ് ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കിയിരുന്നു. സിനിമയിലെ ക്രിക്കറ്റ് താരത്തിന്റെ വേഷത്തിനായി താരം കഠിനമായി പരിശീലിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!