റോയൽ എൻഫീൽഡ് തായ്‌ലൻഡിൽ സികെഡി പ്ലാന്റ് തുറന്നു

റോയൽ എൻഫീൽഡ് തായ്‌ലൻഡിൽ സികെഡി പ്ലാന്റ് തുറന്നു

റോയൽ എൻഫീൽഡ് അതിന്റെ എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് ലോക്കൽ അസംബ്ലി യൂണിറ്റിലും ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഓട്ടോമൊബൈൽ നിർമ്മാണ ഹബ്ബുകളിലൊന്നായ തായ്‌ലൻഡിലെ സികെഡി സൗകര്യത്തിലും പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു. GPX-ന്റെ പങ്കാളിത്തത്തോടെ സജ്ജീകരിച്ച ഈ നീക്കം, തെക്കുകിഴക്കൻ ഏഷ്യയിലെ കമ്പനിയുടെ ബിസിനസ്സിന് ഗണ്യമായ ഉത്തേജനമാണ്. ഇന്തോനേഷ്യ, വിയറ്റ്നാം എന്നിവയുൾപ്പെടെ തെക്കുകിഴക്കൻ ഏഷ്യയിലെ മറ്റെല്ലാ രാജ്യങ്ങളുടെയും വിതരണ കേന്ദ്രമായി തായ്‌ലൻഡിലെ ലോക്കൽ അസംബ്ലി യൂണിറ്റ് പ്രവർത്തിക്കും, അതുവഴി റോയൽ എൻഫീൽഡിന് കാര്യമായ നേട്ടങ്ങളും വളർച്ചാ അവസരങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഹിമാലയൻ, ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650, കോണ്ടിനെന്റൽ ജിടി 650 മോഡലുകളുടെ ലോക്കൽ അസംബ്ലി ഈ മാസം മുതൽ ഈ സൗകര്യം ആരംഭിക്കും.

2015-ൽ ബ്രാൻഡ് വിപണിയിലെത്തിയതു മുതൽ നിർമ്മാതാക്കളുടെ നിർണായക വിപണിയാണ് തായ്‌ലൻഡ്. രാജ്യത്തും എപിഎസി മേഖലയിലും ശ്രദ്ധേയമായ മുന്നേറ്റം നടത്തിയ റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇപ്പോൾ പ്രീമിയം, ഇടത്തരം മോട്ടോർസൈക്കിൾ വിഭാഗത്തിലെ മികച്ച അഞ്ച് കളിക്കാരിൽ ഒരാളാണ്. തായ്‌ലൻഡ്, ഓസ്‌ട്രേലിയ, ന്യൂസിലാൻഡ്, കൊറിയ എന്നിങ്ങനെ. ഏഷ്യ-പസഫിക്കിൽ വളർന്നുവരുന്ന ഉപഭോക്തൃ അടിത്തറയും ഈ മേഖലയിലെ ഒരു പ്രധാന റീട്ടെയിൽ ശൃംഖലയും ഉള്ളതിനാൽ, പുതിയ പ്രാദേശിക അസംബ്ലി യൂണിറ്റ് തെക്കുകിഴക്കൻ ഏഷ്യയിലെ ബിസിനസ്സ് വളർച്ചയ്ക്ക് നിർണായകമായ ഉത്തേജനമായിരിക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!