പ്ല​സ്ടു​ വിദ്യാർത്ഥിയായ ഭ​ർ​ത്താ​വ് സ്കൂ​ളി​ൽ ​പോ​യ സമയം ഭ​ർ​തൃ​പി​താ​വ് പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച​താ​യി യു​വ​തി

പ്ല​സ്ടു​ വിദ്യാർത്ഥിയായ ഭ​ർ​ത്താ​വ് സ്കൂ​ളി​ൽ ​പോ​യ സമയം ഭ​ർ​തൃ​പി​താ​വ് പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച​താ​യി യു​വ​തി

ഭോ​പ്പാ​ൽ: മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ൽ പെൺകുട്ടിയെ ഭ​ർ​തൃ പി​താ​വ് ലൈം​ഗീ​ക​മാ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച​താ​യി പരാതി .പ​ന്ത്ര​ണ്ടാം ക്ലാ​സു​കാ​ര​നാ​യ ഭ​ർ​ത്താ​വ് സ്കൂ​ളി​ൽ​ പോ​യ തക്കം നോക്കിയാണ് പീഡനം .ഗു​ണ ജി​ല്ല​യി​ലെ മ്യാ​ന പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ അ​തി​ർ​ത്തി​യി​ലാ​ണ് നടുക്കുന്ന സം​ഭ​വം. പെ​ൺ​കു​ട്ടി​യു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ൽ ഭ​ർ​തൃ പി​താ​വി​നെ​തി​രെ മ്യാ​ന പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തു.

രാ​ജ​സ്ഥാ​ൻ സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ 21കാ​രി ഗു​ണ​യി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള 22 കാ​ര​നെ​യാ​ണ് വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ച്ച​ത്. ഭ​ർ​ത്താ​വി​നൊ​പ്പ​മാ​ണ് യു​വ​തി പ​രാ​തി ന​ൽ​കാ​ൻ സ്‌​റ്റേ​ഷ​നി​ലെ​ത്തി​യ​ത്.

പോ​ലീ​സ് ഭാഷ്യം ; യു​വ​തി​യു​ടെ ഭ​ർ​ത്താ​വ് ഗു​ണ ടൗ​ണി​ലെ സ്കൂ​ളി​ലാ​ണ് പ​ഠി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​യാ​ൾ ഗ്രാ​മ​ത്തി​ൽ നി​ന്ന് ദി​വ​സ​വും സ്‌​കൂ​ളി​ലേ​ക്ക് പോ​കു​മാ​യി​രു​ന്നു. ഭ​ർ​ത്താ​വ് സ്‌​കൂ​ളി​ൽ പോ​യി​രു​ന്ന സ​മ​യ​ത്താ​ണ് ഭ​ർ​തൃ​പി​താ​വ് ത​ന്നെ ലൈം​ഗീ​ക​മാ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച​തെ​ന്ന് പെ​ൺ​കു​ട്ടി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു .

സം​ഭ​വം പു​റ​ത്തു​പ​റ​ഞ്ഞാ​ൽ കൊ​ല്ലു​മെ​ന്നും ഇയാൾ പെൺകുട്ടിയെ ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി. പ്ര​തി നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ​മാ​യി നി​ര​വ​ധി ആ​യു​ധ​ങ്ങ​ൾ സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഇ​വ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ളെ ഇ​യാ​ൾ ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്ന​താ​യും പോ​ലീ​സ് ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു .

Leave A Reply
error: Content is protected !!