പുതിയ 2022 സുസുക്കി എസ്-ക്രോസ് വെളിപ്പെടുത്തി

പുതിയ 2022 സുസുക്കി എസ്-ക്രോസ് വെളിപ്പെടുത്തി

 

രണ്ടാം തലമുറ എസ്-ക്രോസിന്റെ ആദ്യ ചിത്രങ്ങളും വിശദാംശങ്ങളും സുസുക്കി ഇന്ന് പുറത്തുവിട്ടു. എല്ലാ-പുതിയ സുസുക്കി എസ്-ക്രോസിന് അകത്തും പുറത്തും പുതിയ സ്റ്റൈലിംഗ് ലഭിക്കുന്നു, ഗ്ലോബൽ സി പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിന്റെ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്ത പതിപ്പ് ആണ് എത്തുക, സുസുക്കിയുടെ 1.4 ലിറ്റർ ബൂസ്റ്റർജെറ്റ് പെട്രോൾ എഞ്ചിനാണ് ഇത് നൽകുന്നത്.രണ്ടാം തലമുറ സുസുക്കി എസ്-ക്രോസിന് 4,300 എംഎം നീളവും 1,785 എംഎം വീതിയും 1,585 എംഎം ഉയരവും 2,600 എംഎം വീൽബേസും ഉണ്ട്. പുതിയ മോഡലിന്റെ നീളം, വീതി, വീൽബേസ് എന്നിവ ഔട്ട്ഗോയിംഗ് മോഡലിന് സമാനമാണ്, എന്നിരുന്നാലും മൊത്തത്തിലുള്ള ഉയരം യഥാർത്ഥത്തിൽ 10 എംഎം കുറവാണ്.

പുതിയ സുസുക്കി എസ്-ക്രോസ് തീർച്ചയായും അതിന്റെ മുൻഗാമിയേക്കാൾ കൂടുതൽ എസ്‌യുവി ആയി കാണപ്പെടുന്നു. മുൻവശത്ത്, പുതിയ എസ്-ക്രോസ് ഒരു പുതിയ കട്ടയും പോലുള്ള പാറ്റേണുള്ള വളരെ വലിയ പിയാനോ ബ്ലാക്ക് ഗ്രിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഗ്രില്ലിന് ഇരുവശത്തും ട്രൈ-ബീം എൽഇഡി എലമെന്റുകളുള്ള മെലിഞ്ഞതും സ്റ്റൈലിഷുമായ ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾ ഉണ്ട്, മധ്യഭാഗത്ത് സുസുക്കി ലോഗോ ഉള്ള ഗ്രില്ലിലൂടെ പ്രവർത്തിക്കുന്ന കട്ടിയുള്ള ക്രോം സ്ട്രിപ്പ് ചേർത്തിരിക്കുന്നു. ഫ്രണ്ട് ബമ്പർ ഫോഗ് ലാമ്പുകൾക്കും അതിന്റെ ചുറ്റുപാടുകൾക്കുമായി ഒരു പുതിയ രൂപകല്പനയിൽ ആണ്; എസ്‌യുവി ആകർഷണം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്ന സിൽവർ സ്‌കിഡ് പ്ലേറ്റുകളും ഇതിലുണ്ട്. മുൻവശത്തെ ബോണറ്റ് ഇപ്പോൾ വളരെ പരന്നതും ശരിയായ എസ്‌യുവി പോലെയുള്ള രൂപവും നൽകുന്നു. ആഗോളതലത്തിൽ, പുതിയ എസ്-ക്രോസ് സുസുക്കിയുടെ 1.4-ലിറ്റർ ബൂസ്റ്റർജെറ്റ് പെട്രോൾ എഞ്ചിനാണ് നൽകുന്നത്, അത് 127 എച്ച്‌പിയും 235 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്കും ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് ഇപ്പോൾ ഉള്ള മോഡലിന് സമാനമാണ്. ഇന്ത്യ പോലുള്ള വിപണികളിൽ, 105 എച്ച്‌പിയും 138 എൻഎം ടോർക്കും പുറപ്പെടുവിക്കുന്ന 1.5 ലിറ്റർ നാച്ചുറലി ആസ്പിറേറ്റഡ് പെട്രോൾ എഞ്ചിനിലാണ് എസ്-ക്രോസ് നിലവിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. പുതിയ എസ്-ക്രോസ് ഇന്ത്യയിൽ എത്തുമ്പോൾ, ഈ എഞ്ചിൻ മാറ്റമില്ലാതെ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!