മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് ക്ലാസിക് കാർ റാലിയുടെ എട്ടാമത് പതിപ്പ് ഡിസംബർ 5 ന്

മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് ക്ലാസിക് കാർ റാലിയുടെ എട്ടാമത് പതിപ്പ് ഡിസംബർ 5 ന്

മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് ക്ലാസിക് കാർ റാലിയുടെ എട്ടാമത് പതിപ്പ് ഡിസംബർ 5 ന് മുംബൈയിൽ നടക്കും, ഇത് മുമ്പത്തേക്കാൾ മികച്ചതായിരിക്കും. മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് ക്ലാസിക് കാർ റാലിയുടെ (എം‌ബി‌സി‌സി‌ആർ) എട്ടാം പതിപ്പിന്റെ ഭാഗമായി താരങ്ങൾ പകൽസമയത്ത് പുറത്തിറങ്ങും. മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസുമായി സഹകരിച്ച് ഓട്ടോകാർ ഇന്ത്യ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന റാലി ഡിസംബർ അഞ്ചിന് മുംബൈയിലെ താജ് ലാൻഡ്‌സ് എൻഡിൽ നടക്കും.

2014-ൽ ഓട്ടോകാർ ഇന്ത്യ ആദ്യമായി സംഘടിപ്പിച്ച റാലി രാജ്യത്തെ പ്രമുഖ ക്ലാസിക് കാർ ഇവന്റാണ്, ഇത് അഭിമാനകരമായ മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് ക്ലാസിക് കാർ ഉടമകളുടെയും പുനഃസ്ഥാപിക്കുന്നവരുടെയും ഒരു കമ്മ്യൂണിറ്റിയെ ഉത്തേജിപ്പിച്ചു. ഈ വർഷത്തെ റാലിയിൽ വിവിധ ദശാബ്ദങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള മെഴ്‌സിഡസ്-ബെൻസ് കാറുകളുടെ ഒരു കൂട്ടം കാണാം, മെഴ്‌സിഡസ്-ബെൻസ് എസ്‌എൽ, എസ്-ക്ലാസ്, ഇ-ക്ലാസ്, സി-ക്ലാസ് തുടങ്ങി മിക്കവാറും എല്ലാ ബോഡി ശൈലിയിലും. ഈ കാറുകൾക്കൊപ്പം കുറഞ്ഞത് രണ്ട് വേരിയന്റുകളിലുള്ള അഡനൗവർ ലിമോസിനുകൾ, 170V ശ്രേണി, ചില എസ്-ക്ലാസ് കൂപ്പുകളും കാബ്രിയോലെറ്റുകളും പോലുള്ള അപൂർവ മോഡലുകൾ ഉണ്ടാകും. പങ്കെടുക്കുന്നവരും അവരുടെ കാറുകളും താജ് ലാൻഡ്‌സ് എൻഡിൽ നിന്ന് വോർളി സീ ഫേസിലേക്കും തിരിച്ചും ഒരു വാഹനവ്യൂഹത്തിൽ സഞ്ചരിക്കും. MBCCR 2021-ൽ രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നുള്ളവരും പങ്കെടുക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!