മൈക്രോമാക്‌സ് അടുത്ത മാസം പുതിയ ഒരു ഫോൺ പുറത്തിറക്കിയേക്കും

മൈക്രോമാക്‌സ് അടുത്ത മാസം പുതിയ ഒരു ഫോൺ പുറത്തിറക്കിയേക്കും

മൈക്രോമാക്‌സ് അടുത്ത മാസം ഇന്ത്യയിൽ പുതിയ സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു. ഇന്ത്യൻ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ബ്രാൻഡ് പുതിയ സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണുകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഒരു പുതിയ റിപ്പോർട്ട് അവകാശപ്പെടുന്നു, ഇത് ഒരു ഫോൺ മാത്രമായിരിക്കുമെന്ന് സൂചിപ്പിച്ച മുൻ കിംവദന്തികളിൽ നിന്ന് നേരിയ വിരുദ്ധമാണ്. കുറച്ച് കാലമായി, മൈക്രോമാക്‌സ് അതിന്റെ ആദ്യത്തെ 5G ഫോൺ ഉടൻ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് കിംവദന്തികൾ സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നു, എന്നാൽ അതിനെക്കുറിച്ച് ഒരു അപ്‌ഡേറ്റും ഇല്ല.

പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളുടെ ലോഞ്ച് ഡിസംബർ 15 ന് നടക്കും. നവംബറിൽ ലോഞ്ച് നടക്കുമെങ്കിലും ഘടക വിതരണത്തിലെ പ്രശ്‌നമാണ് കാലതാമസത്തിന് കാരണമെന്ന് റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു. മൈക്രോമാക്‌സ് ഇതുവരെ ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ല.

Leave A Reply
error: Content is protected !!