അഖണ്ഡയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

അഖണ്ഡയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

ആക്ഷൻ ഡ്രാമയായ അഖണ്ഡ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രമാണ്, ഇത് ബോയപതി ശ്രീനു സംവിധാനം ചെയ്യുകയും നന്ദമുരി ബാലകൃഷ്ണ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. പ്രഗ്യ ജയ്‌സ്വാളും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ഇതാദ്യമായാണ് ബാലകൃഷ്ണയും പ്രഗ്യ ജയ്‌സ്വാളും ഒരു സിനിമയ്ക്ക് വേണ്ടി ഒന്നിക്കുന്നത്. കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്, അഖണ്ഡയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ട്രെയിലർ പുറത്തുവിട്ടു. മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ട്രെയിലറിന് ലഭിച്ചത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി.

ശ്രീകാന്ത് ആണ് വില്ലനായാണ് അഭിനയിക്കുന്നത്. തങ്ങളുടെ കോമ്പിനേഷനിൽ ഹാട്രിക് ഹിറ്റുകൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ബാലയ്യയും ബോയപതിയും മൂന്നാം തവണയും ഒന്നിച്ചു. ബോയപതിക്ക് മാസ്സ് പൾസ് അറിയാമെന്നതിനാൽ, തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന സംവിധാന സംരംഭത്തിൽ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത അവതാരങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം ബാലകൃഷ്ണയെ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനാൽ ചിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രതീക്ഷകൾ ഉയർന്നതാണ്. ഇരട്ട കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ലയൺ ഫെയിം നടൻ ഒരു വേഷത്തിൽ അഘോരനായി എത്തും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!