ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ ചതുർദിന മത്സര൦: ഈശ്വരനും പാഞ്ചലും ചേർന്ന് ഇന്ത്യ എയെ 300 കടത്തി

ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ ചതുർദിന മത്സര൦: ഈശ്വരനും പാഞ്ചലും ചേർന്ന് ഇന്ത്യ എയെ 300 കടത്തി

അഭിമന്യു ഈശ്വരന്റെ (103) മികച്ച സെഞ്ചുറിയും പ്രിയങ്ക് പഞ്ചാലിൻറെ 96 റൺസും ചേർന്ന് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക എയ്‌ക്കെതിരായ ആദ്യ ചതുർദിന മത്സരത്തിന്റെ മൂന്നാം ദിനം കളി നിർത്തുമ്പോൾ ഇന്ത്യ എയെ 308/4 എന്ന നിലയിൽ എത്തിച്ചു. രണ്ടാം ദിനത്തിൽ യഥാക്രമം 45 ഉം 27 ഉം റൺസുമായി പുറത്താകാതെ നിന്ന പാഞ്ചൽ, ഈശ്വരൻ എന്നിവരുടെ ഓവർനൈറ്റ് ജോഡികൾ ബാറ്റിംഗിൽ മികച്ച പ്രകടനം തുടർന്നു, അവർ വിട്ടിടത്ത് നിന്ന് പറന്നുയർന്നു.

96 റൺസിന് പുറത്തായതോടെ പഞ്ചലിന് അർഹമായ സെഞ്ച്വറി നിഷേധിക്കപ്പെട്ടു. 14 ബൗണ്ടറികൾ അടങ്ങുന്ന ഇന്നിങ്‌സ് ആയിരുന്നു താരത്തിന്റേത്. ഈശ്വരനൊപ്പം ഹനുമ വിഹാരിയും ചേർന്ന് ഇരുവരും ചേർന്ന് 42 റൺസ് കൂട്ടിച്ചേർത്ത ശേഷം 25 റൺസെടുത്ത് ഹനുമ പുറത്തായി. എങ്കിലും ഈശ്വരൻ അവിടെത്തന്നെ നിന്നുകൊണ്ട് നൂറു തികച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, 103 റൺസിന് ശേഷം വലംകൈയ്യൻ ലൂത്തോ സിപാംല പുറത്താക്കിയതോടെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മികച്ച ഇന്നിങ്ങ്സ് അവസാനിച്ചു.ബാബയും (പുറത്താകാതെ 19) വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഉപേന്ദ്ര യാദവും (5 നോട്ടൗട്ട്) ആണ് ക്രീസിൽ, മോശം വെളിച്ചം മത്സരത്തിന്റെ മൂന്നാം ദിനം കളി നിർത്തി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!