മാനസികാരോഗ്യ വിശ്രമത്തിനായി ടിം പെയ്ൻ ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് അനിശ്ചിതകാല ഇടവേള എടുക്കുന്നു

മാനസികാരോഗ്യ വിശ്രമത്തിനായി ടിം പെയ്ൻ ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് അനിശ്ചിതകാല ഇടവേള എടുക്കുന്നു

മെൽബൺ: അനിശ്ചിതകാല മാനസികാരോഗ്യ വിശ്രമത്തിനായി ടിം പെയ്ൻ ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുകയാണെന്ന് അദ്ദേഹത്തിന്റെ മാനേജർ പറഞ്ഞു, വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ക്യാപ്റ്റൻ സ്ഥാനം രാജിവെച്ചത് ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ ആഷസ് തയ്യാറെടുപ്പുകൾ താളം തെറ്റിച്ചു. ഡിസംബർ 8 ന് ബ്രിസ്‌ബേനിൽ നടക്കുന്ന ആദ്യ ആഷസ് ടെസ്റ്റിന് മുന്നോടിയായി വെള്ളിയാഴ്ച ഹോബാർട്ടിൽ നടക്കുന്ന ആഭ്യന്തര ഏകദിന മത്സരത്തിൽ ടാസ്മാനിയയ്‌ക്കായി പെയിൻ കളിക്കേണ്ടതായിരുന്നു, എന്നാൽ അത് ലഭ്യമല്ലെന്ന് സംസ്ഥാന ക്രിക്കറ്റ് അസോസിയേഷൻ അറിയിച്ചു.

നാല് വർഷം മുമ്പ് ഒരു മുൻ ക്രിക്കറ്റ് ടാസ്മാനിയ വനിതാ സ്റ്റാഫിന് ലൈംഗികത സ്‌പഷ്‌ടമായ ടെക്‌സ്‌റ്റ് സന്ദേശങ്ങൾ അയച്ചതിന് അന്വേഷണം നടത്തിയെന്ന വെളിപ്പെടുത്തലിന്റെ പേരിൽ അദ്ദേഹം രാജിവച്ചതിന് ശേഷം ടെസ്റ്റ് ടീമിലെ പെയിനിന്റെ സ്ഥാനത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഊഹാപോഹങ്ങൾ വ്യാപകമായിരുന്നു. 2016-ൽ ബോണിയെ വിവാഹം കഴിക്കുകയും അവർക്ക് കുട്ടികളുണ്ടാവുകയും ചെയ്ത പെയിൻ, 2018-ൽ സി.ടി.യും നാഷണൽ ബോർഡ് ക്രിക്കറ്റ് ഓസ്‌ട്രേലിയയും (സി.എ) നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിന് ശേഷം ക്ലിയർ ചെയ്യപ്പെട്ടെങ്കിലും ആഷസ് സമയത്ത് തന്റെ ക്യാപ്റ്റൻസി ശ്രദ്ധ തിരിക്കരുതെന്ന് പറഞ്ഞ് കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച രാജിവച്ചു.

കഴുത്തിലെ സർജറി കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചെത്തുന്ന വേളയിൽ പെയിൻ ആഷസിന് ഉണ്ടാകുമെന്ന കാര്യത്തിൽ ഉറപ്പില്ലെന്ന് സെലക്ടർമാരുടെ ചെയർമാൻ ജോർജ്ജ് ബെയ്‌ലി സ്ഥിരീകരിച്ചെങ്കിലും സെലക്ഷനിൽ താൻ ലഭ്യമായിരിക്കുമെന്ന് പെയ്ൻ പറഞ്ഞു. ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ പെയ്‌ന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ടീമിന്റെ ശ്രദ്ധ തിരിക്കുമെന്ന് ഈ ആഴ്ച മുൻ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ക്യാപ്റ്റൻ റിക്കി പോണ്ടിംഗ് പറഞ്ഞു. ഈ സാഹചര്യങ്ങൾ നിലനിക്കെയാണ് പെയിൻ ഇപ്പോൾ അവധി എടുത്തിരിക്കുന്നത്. അതേസമയം ഓസ്‌ട്രേലിയ ടെസ്റ്റ് ടീമിന്റെ 47-ാമത് ക്യാപ്റ്റനായി ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ പാറ്റ് കമ്മിൻസ് വെള്ളിയാഴ്ച തിരഞ്ഞെടുത്തു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!