ഓസ്‌ട്രേലിയയെ നയിക്കാൻ കമ്മിൻസ് എത്തുന്നു, ഒപ്പം സ്റ്റീവ് സ്മിത്തും

ഓസ്‌ട്രേലിയയെ നയിക്കാൻ കമ്മിൻസ് എത്തുന്നു, ഒപ്പം സ്റ്റീവ് സ്മിത്തും

മെൽബൺ: ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ടെസ്റ്റ് ടീമിന്റെ 47-ാമത് ക്യാപ്റ്റനായി ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ പാറ്റ് കമ്മിൻസിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തു, കഴിഞ്ഞയാഴ്‌ച ആ സ്ഥാനത്ത് നിന്ന് പിന്മാറിയ ടിം പെയ്‌ന് പകരം ആണ് പുതിയ നായകൻ എത്തുന്നത്. നാല് വർഷം മുമ്പ് ഒരു മുൻ വനിതാ സഹപ്രവർത്തകക്ക് അയച്ച ലൈംഗികത സ്‌പഷ്‌ടമാക്കുന്ന ടെക്‌സ്‌റ്റ് സന്ദേശങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുകയും ക്ലിയർ ചെയ്യുകയും ചെയ്‌തതായി വെളിപ്പെടുത്തലുകളെ തുടർന്നാണ് പെയിൻ രാജിവച്ചത്.

1950-കളുടെ മധ്യത്തിൽ ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരെ ഒരു ടെസ്റ്റിന് നേതൃത്വം നൽകിയ റേ ലിൻഡ്‌വാളിന് ശേഷം നായകസ്ഥാനം ഏറ്റെടുക്കുന്ന രണ്ടാമത്തെ സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ് ഫാസ്റ്റ് ബൗളറായി 28 കാരനായ കമ്മിൻസ് മാറി.
“ഒരു വലിയ ആഷസ് വേനൽക്കാലത്ത് ഈ വേഷം സ്വീകരിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ അഭിമാനിക്കുന്നു,” കമ്മിൻസ് പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. “ഞാനും സ്റ്റീവും ക്യാപ്റ്റൻമാരായി, ഈ ടീമിലെ വളരെ സീനിയർ കളിക്കാരും കൂടാതെ ചില മികച്ച യുവ പ്രതിഭകളും കടന്നുവരുമ്പോൾ, ഞങ്ങൾ കൂടുതൽ ശക്തരായി” കമ്മിൻസ് പറഞ്ഞു.

2018 ലെ ന്യൂലാൻഡ്‌സ് പന്തിൽ കൃത്രിമം കാട്ടിയ അഴിമതിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ 12 മാസത്തെ വിലക്കിനും രണ്ട് വർഷത്തെ നേതൃത്വ സസ്പെൻഷനും ശേഷം ഔപചാരികമായ നേതൃസ്ഥാനത്തേക്ക് മടങ്ങിയെത്തിയ സ്മിത്ത്, വൈസ് ക്യാപ്റ്റനായി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!