സഞ്ജു സാംസണെ 14 കോടി രൂപയ്ക്ക് രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് നിലനിർത്തിയതായി റിപ്പോർട്ട്

സഞ്ജു സാംസണെ 14 കോടി രൂപയ്ക്ക് രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് നിലനിർത്തിയതായി റിപ്പോർട്ട്

ഐപിഎൽ 2022-ൽ രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് ക്യാപ്റ്റൻ സഞ്ജു സാംസണെ നിലനിർത്തി. സീസണിൽ 14 കോടി രൂപ കരാറിന് സമ്മതിച്ചതിന് ശേഷം 27 കാരനായ കേരള താരം ക്യാപ്റ്റനായി തുടരുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. നവംബർ 30-ന് നിലനിർത്തൽ വിൻഡോ അടയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് റോയൽസ് നിലനിർത്താൻ ആഗ്രഹിച്ച ആദ്യത്തെ കളിക്കാരനായിരുന്നു വിക്കറ്റ് കീപ്പർ-ബാറ്റർ.

അൺക്യാപ്പ്ഡ് ഓപ്പണർ യശസ്വി ജയ്‌സ്വാളിന് പുറമെ ജോസ് ബട്ട്‌ലർ, പേസർ ജോഫ്ര ആർച്ചർ, ഓൾറൗണ്ടർ ലിയാം ലിവിംഗ്‌സ്റ്റൺ എന്നിവരടങ്ങിയ ഇംഗ്ലീഷ് ത്രയത്തെയും നിലനിർത്താൻ റയൽ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട്. ഓരോ ടീമിനും നാല് കളിക്കാരെ വരെ നിലനിർത്താം. 2018ൽ 8 കോടി രൂപയ്ക്കാണ് സഞ്ജുവിനെ റോയൽസ് സ്വന്തമാക്കിയത്. കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ സ്റ്റീവ് സ്മിത്തിനെ റോയൽസ് പുറത്താക്കിയതിന് ശേഷമാണ് സഞ്ജുവിനെ നായകനാക്കിയത്. ഐപിഎൽ 2021ൽ 137 സ്ട്രൈക്ക് റേറ്റിൽ 484 റൺസാണ് സഞ്ജു നേടിയത്. റോയൽസിന് പ്ലേ ഓഫിലേക്ക് യോഗ്യത നേടാനാകാത്തതിനെ തുടർന്ന് അദ്ദേഹം ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിലേക്ക് മാറാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!