കാൺപൂർ ടെസ്റ്റ്: അയ്യരുടെയും ജഡേജയുടെയും മികവിൽ ഇന്ത്യ

കാൺപൂർ ടെസ്റ്റ്: അയ്യരുടെയും ജഡേജയുടെയും മികവിൽ ഇന്ത്യ

ന്യൂഡൽഹി: അരങ്ങേറ്റക്കാരൻ ശ്രേയസ് അയ്യരുടെയും ഓപ്പണർ ശുഭ്മാൻ ഗില്ലിന്റെയും ജഡേജയുടെയും അർധസെഞ്ചുറികളുടെ മികവിൽ കൈൽ ജാമിസണിന്റെ മികച്ച സീം ബൗളിംഗിനെ മറികടന്ന് ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ആദ്യ ടെസ്റ്റിൽ ഒന്നാം ദിവസം അവസാനിച്ചപ്പോൾ ഇന്ത്യക്ക് മേൽക്കൈ. ഇന്നലെ കളി അവസാനിച്ചപ്പോൾ ഇന്ത്യ 258/4 എന്ന നിലയിലാണ്.

ഗില്ലിന്റെ 52 റൺസ് ഓപ്പണർ മായങ്ക് അഗർവാളിന്റെ ആദ്യകാല നഷ്ടം മറികടക്കാൻ ഇന്ത്യയെ സഹായിച്ചെങ്കിൽ, അയ്യറുടെ പുറത്താകാതെ 75 റൺസ് ന്യൂസിലൻഡിനെ മത്സരത്തിന്റെ നിയന്ത്രണം ഏറ്റെടുക്കുന്നതിൽ നിന്ന് തടഞ്ഞു. അഞ്ചാം വിക്കറ്റിൽ അയ്യർക്കൊപ്പം 113 റൺസ് ഉയർത്തിയ രവീന്ദ്ര ജഡേജയും പുറത്താകാതെ 50 റൺസ് നേടി. ഗ്രീൻ പാർക്ക് സ്റ്റേഡിയത്തിലെ വരണ്ടതും തവിട്ടുനിറത്തിലുള്ളതുമായ പിച്ച് മൂന്ന് സ്പിന്നർമാരെ പാക്ക് ചെയ്യാൻ ഇരു ടീമുകളെയും പ്രേരിപ്പിച്ചെങ്കിലും സ്ലോ ട്രാക്കിൽ പന്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആകർഷിച്ചത് ജെമിസൺ ആയിരുന്നു.ജെമിസൺ മൂന്ന് വിക്കറ്റ് നേടി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!