ഇന്തോനേഷ്യ ഓപ്പൺ: സിന്ധുവും സായ് പ്രണീതും ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ കടന്നു

ഇന്തോനേഷ്യ ഓപ്പൺ: സിന്ധുവും സായ് പ്രണീതും ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ കടന്നു

ബാലി: മുൻ ചാമ്പ്യൻ കിഡംബി ശ്രീകാന്ത് വ്യാഴാഴ്ച നടന്ന ഇന്തോനേഷ്യ ഓപ്പൺ സൂപ്പർ 1000 ടൂർണമെന്റിൽ രണ്ടാം റൗണ്ടിൽ തന്നെ പുറത്തായപ്പോൾ മുൻനിര ഇന്ത്യൻ താരങ്ങളായ പി വി സിന്ധുവും ബി സായ് പ്രണീതും ക്വാർട്ടറിലേക്ക് മുന്നേറി. രണ്ട് തവണ ഒളിമ്പിക്‌സ് മെഡൽ ജേതാവായ സിന്ധു 21-12, 21-18 എന്ന സ്‌കോറിനാണ് ലോക 26-ാം നമ്പർ ജർമ്മനിയുടെ യുവോനെ ലിയെ 37 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ തോൽപ്പിച്ചത്.

മൂന്നാം സീഡായ നിലവിലെ ലോക ചാമ്പ്യൻ ദക്ഷിണ കൊറിയയുടെ സിം യുജിനെ ക്വാർട്ടറിൽ നേരിടും. ഒരു മണിക്കൂറും 23 മിനിറ്റും നീണ്ടുനിന്ന വാശിയേറിയ മത്സരത്തിൽ 21-17, 14-21, 21-19 എന്ന സ്‌കോറിനാണ് ഫ്രാൻസിന്റെ ലോക 70-ാം നമ്പർ താരം ക്രിസ്റ്റോ പോപോവിന്റെ ആവേശകരമായ പോരാട്ടം പ്രണീത് പരാജയപ്പെടുത്തിയത്. ലോക 16-ാം നമ്പർ താരം ഒളിമ്പിക് ചാമ്പ്യനും മുൻ ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരവുമായ ഡെന്മാർക്കിന്റെ വിക്ടർ ആക്‌സെൽസണെ അടുത്തതായി നേരിടും. 37 മിനിറ്റിൽ 21-14, 21-18 എന്ന സ്‌കോറിനാണ് രണ്ടാം സീഡായ അക്‌സൽസെൻ ശ്രീകാന്തിന്റെ പ്രചാരണം അവസാനിപ്പിച്ചത്.

ആറാം സീഡായ പുരുഷ ജോഡികളായ സാത്വിക്‌സായിരാജ് രങ്കിറെഡ്ഡി-ചിരാഗ് ഷെട്ടി സഖ്യവും കൊറിയയുടെ കാങ് മിൻഹ്യൂക്ക്-സിയോ സ്യൂങ്‌ജെയ്‌ക്കെതിരെ അതിജീവിച്ചു, ആവേശകരമായ മത്സരത്തിൽ 21-15, 19-21, 23-21 എന്ന സ്‌കോറിന് ജയിച്ച് അവസാന എട്ടിൽ ഇടംപിടിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!