മറഡോണയുടെ ഒന്നാം ചരമവാർഷിക൦: അനുസ്മരണവുമായി ക്ലബുകളും ആരാധകരും

മറഡോണയുടെ ഒന്നാം ചരമവാർഷിക൦: അനുസ്മരണവുമായി ക്ലബുകളും ആരാധകരും

 

അർജന്റീനിയൻ ഇതിഹാസം ഡീഗോ അർമാൻഡോ മറഡോണ കഴിഞ്ഞ വർഷം അകാലത്തിൽ വേർപിരിഞ്ഞതിന്റെ ഒന്നാം വാർഷികത്തിൽ ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരും പരിശീലകരും ആരാധകരും വ്യാഴാഴ്ച അനുസ്മരിച്ചു. 1986 ഫിഫ ലോകകപ്പ് ജേതാവ് 2020 നവംബർ 25-ന് ഹൃദയസ്തംഭനം മൂലം മരണമടഞ്ഞതിനാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുൻ ക്ലബ്ബുകളായ ബൊക്ക ജൂനിയേഴ്‌സ്, ബാഴ്‌സലോണ, നാപോളി എന്നിവ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ മറഡോണയ്ക്ക് ആദരാഞ്ജലി അർപ്പിച്ചു.അദ്ദേഹത്തിന് 60 വയസ്സായിരുന്നു.

സ്പാനിഷ് ടോപ്-ടയർ ഡിവിഷൻ ലാ ലിഗയും മറഡോണയുടെ ലീഗിലെ ഗോളുകളും ഫുട്ബോൾ കഴിവുകളും പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന ഒരു വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.ഇറ്റാലിയൻ സീരി എ ക്ലബ്ബായ നാപ്പോളിയും തങ്ങളുടെ മുൻ താരത്തെ അനുസ്മരിച്ച് ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. ഡീഗോയെ “ഫുട്‌ബോളിന്റെ ദൈവം” എന്ന് വാഴ്ത്തിക്കൊണ്ട് തങ്ങൾ ഡീഗോയെ സ്നേഹിക്കുന്നുവെന്ന് നാപോളി പറഞ്ഞു. നാപോളി ആരാധകർക്കായി ക്ലബ് നിരവധി വാൾപേപ്പറുകളും പങ്കിട്ടു. മറഡോണ ഇല്ലാതെ ഒരു വർഷം മുഴുവൻ കടന്നുപോയെന്ന് സെരി എ ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!