ഒളിംപിയാക്കോസിനോട് ഫെനർബാസ് യൂറോപ്പ ലീഗിൽ നിന്ന് പുറത്തായി

ഒളിംപിയാക്കോസിനോട് ഫെനർബാസ് യൂറോപ്പ ലീഗിൽ നിന്ന് പുറത്തായി

ഒളിംപിയാക്കോസിനോട് തോറ്റ ഫെനർബാസ് യുവേഫ യൂറോപ്പ ലീഗിൽ നിന്ന് വ്യാഴാഴ്ച പുറത്തായി. എതിരില്ലാത്ത ഒരു ഗോളിനാണ് തോറ്റത്. ആദ്യ പകുതിയിൽ ഇരുടീമുകൾക്കും ഗോൾ നേടാനായില്ല. ജോർജിയോസ് കാരയ്‌സ്‌കാക്കിസ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന മത്സരത്തിൽ 89-ാം മിനിറ്റിൽ ടിക്വിഞ്ഞോ സോറസിന്റെ അവസാന ഗോളിൽ ഗ്രീക്ക് ടീമിന് ജയം നേടി. ഗ്രൂപ്പ് ഡിയിൽ ഒളിംപിയാക്കോസ് തങ്ങളുടെ പോയിന്റ് ഒമ്പതായി ഉയർത്തി, ഒരു മത്സരം ശേഷിക്കെ യുവേഫ യൂറോപ്പ ലീഗ് റൗണ്ട് ഓഫ് 16ൽ എത്തി.

അഞ്ച് പോയിന്റുകൾ നേടിയതിന് ശേഷം കോൺഫറൻസ് ലീഗിൽ ഫെനർബാഷ് യൂറോപ്യൻ യാത്ര തുടരുമെന്നാണ് ഫലം അർത്ഥമാക്കുന്നത്.ഗ്രൂപ്പ് ഡിയിലെ മറ്റൊരു പോരാട്ടത്തിൽ, ഐൻട്രാക്റ്റ് ഫ്രാങ്ക്ഫർട്ട് ആന്റ്‌വെർപ്പിനെ ഹോം ഗ്രൗണ്ടിൽ 2-2ന് സമനിലയിൽ തളച്ചു, 11 പോയിന്റുമായി ഗ്രൂപ്പിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് തുടർന്നു, അവർ ഇതിനകം തന്നെ അവസാന 16-ലേക്ക് മുന്നേറി.രണ്ട് പോയിന്റുമായി ആന്റ്‌വെർപ് ഗ്രൂപ്പിൽ അവസാന സ്ഥാനത്താണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!