ബയേർ ലെവർകുസൻ, വെസ്റ്റ്ഹാം യുണൈറ്റഡ് യൂറോപ്പ ലീഗിൽ അവസാന 16-ലേക്ക് മുന്നേറി

ബയേർ ലെവർകുസൻ, വെസ്റ്റ്ഹാം യുണൈറ്റഡ് യൂറോപ്പ ലീഗിൽ അവസാന 16-ലേക്ക് മുന്നേറി

വ്യാഴാഴ്ച നടന്ന ഗ്രൂപ്പ് മത്സരങ്ങൾ വിജയിച്ചതിന് പിന്നാലെ യുവേഫ യൂറോപ്പ ലീഗ് അവസാന 16 ബർത്ത് ബയേർ ലെവർകുസണും വെസ്റ്റ് ഹാം യുണൈറ്റഡും ഉറപ്പിച്ചു. വിയന്നയിലെ വെസ്റ്റ്സ്റ്റേഡിയനിൽ ആൻഡ്രി യാർമോലെങ്കോയുടെയും മാർക്ക് നോബിളിന്റെയും ഗോളിൽ വെസ്റ്റ് ഹാം യുണൈറ്റഡ് റാപ്പിഡ് വീനെ 2-0 ന് പുറത്താക്കി. ജയത്തോടെ അവർ ഗ്രൂപ്പ് എച്ചിൽ പോയിന്റ് 13 ആയി ഉയർത്തി.

ഗ്രൂപ്പ് ജിയിലെ ഒരു മത്സരത്തിൽ, ഫ്രഞ്ച് വിംഗർ മൗസ ഡയബി ഒരു വൈകി വിജയിച്ചപ്പോൾ, ബയേർ ലെവർകൂസൻ അവരുടെ യൂറോപ്പ ലീഗ് അവസാന 16 ടിക്കറ്റ് പഞ്ച് ചെയ്തു, കെൽറ്റിക്കിനെതിരെ രണ്ടിനെതിരെ മൂന്ന് ഗോളുകൾക്ക് ജയം നേടി. 13 പോയിന്റ് നേടിയ ലെവർകൂസൻ റയൽ ബെറ്റിസിനേക്കാൾ മൂന്ന് പോയിന്റ് മുന്നിലാണ്. കൂടാതെ, റയൽ ബെറ്റിസ്, ഗലാറ്റസറെയ്‌ക്കൊപ്പം, ലാസിയോയും യൂറോപ്പ ലീഗിൽ പ്ലേ ഓഫ് സ്ഥാനം ഉറപ്പിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!