യൂ​റോ​പ്പി​ൽ അ​ഞ്ചു മു​ത​ൽ 11 വ​​യ​സ്സു വ​രെ​യു​ള്ള കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക്​ ഫൈ​സ​ർ ​ വാ​ക്​​സി​ൻ നൽകുന്നതിന് അനുമതി

യൂ​റോ​പ്പി​ൽ അ​ഞ്ചു മു​ത​ൽ 11 വ​​യ​സ്സു വ​രെ​യു​ള്ള കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക്​ ഫൈ​സ​ർ ​ വാ​ക്​​സി​ൻ നൽകുന്നതിന് അനുമതി

യൂ​റോ​പ്പി​ൽ അ​ഞ്ചു മു​ത​ൽ 11 വ​​യ​സ്സു വ​രെ​യു​ള്ള കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക്​ ഫൈ​സ​ർ ​ വാ​ക്​​സി​ൻ നൽകുന്നതിന് അനുമതി.കോ​വി​ഡിന്റെ പു​തി​യ ത​രം​ഗ​ത്തി​ൽ പ​ത​റി​യ യൂ​റോ​പ്യ​ൻ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ ല​ക്ഷ​ക്ക​ണ​ക്കി​ന്​ സ്​​കൂ​ൾ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്ക്​ ഇ​തോ​ടെ കോ​വി​ഡ്​ വാ​ക്​​സി​ൻ ന​ൽ​കും.

കു​ട്ടി​ക​ളി​ൽ കോ​വി​ഡ്​ വാ​ക്​​സി​ന്​ ആ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ്​ യൂ​റോ​പ്യ​ൻ മ​രു​ന്ന്​ ഏ​ജ​ൻ​സി അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കു​ന്ന​ത്. 2000 കു​ട്ടി​ക​ളി​ൽ വാ​ക്​​സി​ൻ ന​ൽ​കി പ​രീ​ക്ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ കോ​വി​ഡ്​ ത​ട​യു​ന്ന​തി​ൽ 90 ശ​ത​മാ​നം ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​ണെ​ന്ന്​ ഏ​ജ​ൻ​സി ക​ണ്ടെ​ത്തി.

മ​രു​ന്ന്​ കു​ത്തി​വെ​ക്കു​മ്പോ ​ൾ അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടു​ന്ന വേ​ദ​ന, ത​ല​വേ​ദ​ന, പേ​ശി​വേ​ദ​ന എ​ന്നി​വ​യാ​ണ്​ പ​ല കു​ട്ടി​ക​ളി​ലു​മു​ണ്ടാ​യ പാ​ർ​ശ്വ​ഫ​ലം. ഓ​സ്​​ട്രി​യ​ൻ ത​ല​സ്​​ഥാ​ന​മാ​യ വി​യ​ന​യി​ൽ അ​ഞ്ചി​നും 11നു​മി​ടെ പ്രാ​യ​മു​ള്ള കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക്​ വാ​ക്​​സി​ൻ ന​ൽ​കി​ത്തു​ട​ങ്ങി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!