വാക്സിനെടുത്ത ​ കർണാടകയിലെ 66 മെഡിക്കൽ വിദ്യാർഥികൾക്ക്​ കോവിഡ്​

വാക്സിനെടുത്ത ​ കർണാടകയിലെ 66 മെഡിക്കൽ വിദ്യാർഥികൾക്ക്​ കോവിഡ്​

ബംഗളൂരു: രണ്ട്​ ഡോസ് കോവിഡ് ​ വാക്​സിനെടുത്ത കർണാടകയിലെ 66 മെഡിക്കൽ വിദ്യാർഥികൾക്ക്​ വീണ്ടും കോവിഡ്​. കർണാടകയിലെ ധാർവാഡ്​ ജില്ല അധികൃതരാണ്​ ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്​. എസ്​.ഡി.എം മെഡിക്കൽ കോളജിലെ വിദ്യാർഥികൾക്കാണ്​ രോഗo സ്ഥിരീകരിച്ചത്​.

കോളജി​ൽ നടന്ന ഒരു പരിപാടിക്ക്​ ശേഷം ​ പരിശോധന നടത്തിയപ്പോഴാണ്​ കൂട്ടത്തോടെ കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്​. തുടർന്ന്​ കോളജിലെ രണ്ട്​ ഹോസ്റ്റലുകൾ മുൻകരുതലിന്‍റെ ഭാഗമായി അടച്ചതായി ജില്ലാ ആരോഗ്യ ഡെപ്യൂട്ടി കമ്മീഷണർ അറിയിച്ചു. കോളജിലെ ക്ലാസുകളും താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവെച്ചിട്ടുണ്ട്​.

രോഗo സ്ഥിരീകരിച്ച വിദ്യാർഥികൾക്കെല്ലാം വാക്​സിന്‍റെ രണ്ട്​ ഡോസ്​ നൽകിയിരുന്നു. രോഗം ബാധിച്ച കുട്ടികളെ ക്വാറന്‍റീനിലാക്കി. മറ്റ്​ കുട്ടികളെ കോവിഡ്​ പരിശോധന ഫലം വരുന്നത്​ വരെ പുറത്ത്​ വിടില്ലെന്നും കോളജ്​ അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!