ഡിസംബർ 13 മുതൽ ആമസോൺ പ്രൈം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനുകളുടെ വില വർദ്ധിപ്പിക്കും

ഡിസംബർ 13 മുതൽ ആമസോൺ പ്രൈം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനുകളുടെ വില വർദ്ധിപ്പിക്കും

ആമസോൺ പ്രൈം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷന് ഡിസംബർ മുതൽ വില കൂടും. ആമസോൺ തങ്ങളുടെ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനുകളുടെ വില വർദ്ധിപ്പിക്കുമെന്ന് നേരത്തെ സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും പുതിയ വിലകൾ എപ്പോൾ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് കൃത്യമായ ടൈംലൈൻ പങ്കിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ആമസോണിൽ നിന്നുള്ള ഒരു പുതിയ സ്ക്രീൻഷോട്ട് ഡിസംബർ 13 മുതൽ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനുകൾക്ക് വില കൂടുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു. അതായത് പഴയ വിലകൾ ഡിസംബർ 13 വരെ മാത്രമേ സാധുതയുള്ളൂ.
പ്രൈം മെമ്പർഷിപ്പ് പ്ലാനുകൾ കൂടുതൽ ചെലവേറിയതായിരിക്കുമെന്ന് ആമസോൺ കഴിഞ്ഞ മാസം ഗാഡ്‌ജെറ്റ്‌സ് 360-ന് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. പുതുക്കിയ വില പട്ടിക പ്രകാരം, വാർഷിക പ്രൈം അംഗത്വത്തിന്റെ വില 500 രൂപ വർധിപ്പിച്ചു. അതായത് 999 രൂപ വിലയുള്ള വാർഷിക പ്ലാനിന് 1499 രൂപയും 329 രൂപ വിലയുള്ള ത്രൈമാസ അംഗത്വ പ്ലാനിന് 1499 രൂപയും ലഭിക്കും. 459 രൂപയാണ് വില, നിലവിൽ ഇന്ത്യയിൽ 129 രൂപ വിലയുള്ള പ്രതിമാസ പ്ലാനിന് 179 രൂപയാകും. വില മാറ്റം നിലവിലുള്ള ഉപഭോക്താക്കളെ ബാധിക്കില്ല. എന്നിരുന്നാലും, അവരുടെ നിലവിലെ പ്ലാൻ അവസാനിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, അവർ പുതിയ വില നൽകേണ്ടിവരും.

യൂത്ത് മെമ്പർഷിപ്പ് പ്ലാനുകളും വിലക്കയറ്റത്തിന് പകരം വിലയിടിവിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കും. 18 നും 24 നും ഇടയിലുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്ക് യൂത്ത് അംഗത്വ പ്ലാനുകൾ ലഭ്യമാണ്. പുതിയ പ്ലാനിന് ഇപ്പോൾ 749 രൂപയാണ് വില. ഈ അംഗത്വങ്ങൾക്ക് വർദ്ധനയ്ക്ക് പകരം വില കുറയും. യൂത്ത് മെമ്പർ ഓഫർ 499 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കും, ഇപ്പോൾ 749 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കുന്നത് 499 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കും. പ്രതിമാസ, ത്രൈമാസ പ്രൈം അംഗത്വം യഥാക്രമം 89 രൂപയിൽ നിന്ന് 64 രൂപയായും 299 രൂപയിൽ നിന്ന് 164 രൂപയായും കുറയ്ക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!