ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ബൗളർമാർ പെയ്‌നെ ആഷസിന്റെ കീപ്പറാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് സ്പിന്നർ ലിയോൺ

ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ബൗളർമാർ പെയ്‌നെ ആഷസിന്റെ കീപ്പറാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് സ്പിന്നർ ലിയോൺ

ഫീൽഡിന് പുറത്തുള്ള സെക്‌സ്‌റ്റിംഗ് വിവാദത്തെത്തുടർന്ന് കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ക്യാപ്റ്റൻ സ്ഥാനം ഒഴിഞ്ഞ ടിം പെയ്‌നെ ആഷസ് ടീമിൽ ഉണ്ടാകുമോ എന്ന കാര്യത്തിൽ പലരും പല അഭിയപ്രായങ്ങൾ ആണ് പറയുന്നത്. ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ മുൻനിര സ്പിന്നർ നഥോൺ ലിയോൺ വ്യാഴാഴ്ച പെയ്‌നെ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച വിക്കറ്റ് കീപ്പർ എന്ന് വിളിക്കുകയും പിന്തുണയുമായി രംഗത്തെത്തി.

പോണ്ടിംഗിനോട് വിയോജിപ്പുള്ള ലിയോൺ, പെയ്‌നെ ശക്തമായി അംഗീകരിക്കുകയും ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ മുഴുവൻ ബൗളിംഗ് യൂണിറ്റും ആഷസ് പരമ്പരയിലെ സ്റ്റമ്പിന് പിന്നിൽ പെയ്‌നെ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് പറയുകയും ചെയ്തു. ആഷസ് പരമ്പരയ്ക്കുള്ള ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ മുഴുവൻ ബൗളിംഗ് യൂണിറ്റും പെയിൻ വിക്കറ്റ് കീപ്പുചെയ്യണമെന്നാണ് ആഗ്രഹമെന്ന് തനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ടെന്ന് ലിയോൺ പറഞ്ഞു. സെപ്റ്റംബറിൽ കഴുത്തിലെ ഒരു ഓപ്പറേഷനിൽ നിന്ന് പെയിൻ അടുത്തിടെ സുഖം പ്രാപിച്ചു, ഇപ്പോൾ വെസ്റ്റേൺ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരെ ടാസ്മാനിയയ്‌ക്കായി 50 ഓവർ മത്സരം കളിക്കാൻ തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!