പ്രീലോഡഡ് ലേണിംഗ് പ്രോഗ്രാമുകളുള്ള നോക്കിയ ടി20 എഡ്യൂക്കേഷൻ എഡിഷൻ ആരംഭിച്ചു

പ്രീലോഡഡ് ലേണിംഗ് പ്രോഗ്രാമുകളുള്ള നോക്കിയ ടി20 എഡ്യൂക്കേഷൻ എഡിഷൻ ആരംഭിച്ചു

 

എച്ച്എംഡിയുടെ ആദ്യ ടാബ്‌ലെറ്റായി നോക്കിയ T20 ടാബ്‌ലെറ്റ് അടുത്തിടെ ഇന്ത്യയിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിദ്യാർത്ഥികളെ ലക്ഷ്യമിട്ട് ടാബ്‌ലെറ്റിന് ഇപ്പോൾ ഒരു പ്രത്യേക പതിപ്പുണ്ട്. നോക്കിയ ടി20 എഡ്യൂക്കേഷൻ എഡിഷൻ എന്നാണ് ഇതിന്റെ പേര്, തിരഞ്ഞെടുത്ത വിപണികളിൽ ഡിസംബർ മുതൽ ഇത് ലഭ്യമാകും. നോക്കിയ T20 എഡ്യൂക്കേഷൻ എഡിഷൻ ഓൺലൈൻ പഠനത്തിന് അനുയോജ്യമായതാണ്, അതിനാലാണ് പ്രൈമറി, മിഡിൽ, ഹൈസ്‌കൂളുകളിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് സഹായകരമാകുന്ന ആവശ്യമായ ആപ്പുകളും കോഴ്‌സുകളും ഇത് പ്രീലോഡ് ചെയ്‌തിരിക്കുന്നത്.

നോക്കിയാ T20 എഡ്യൂക്കേഷൻ എഡിഷനിലെ ടീച്ചിംഗ് ഉള്ളടക്കം കാലാകാലങ്ങളിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യപ്പെടുമെന്നും അതിനാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് എപ്പോഴും പുതിയ എന്തെങ്കിലും പഠിക്കാനുണ്ടാകുമെന്നും എച്ച്എംഡി പറഞ്ഞു. പഠന ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ ഭാഗമായി വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പുസ്തക വായന, ഭാഷകളുടെ വിവർത്തനം, വാക്കാലുള്ള കണക്കുകൂട്ടലുകൾ എന്നിവയും ടാബ്‌ലെറ്റ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. നോക്കിയ T20 എജ്യുക്കേഷൻ എഡിഷൻ കുട്ടികളെ ലക്ഷ്യം വച്ചുള്ളതാണെങ്കിലും, വീഡിയോ കോളിംഗ് ആപ്പുകളുടെയോ ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാളേഷനുകളുടെയോ ഉപയോഗത്തിൽ പോലും രക്ഷിതാക്കൾക്ക് നിയന്ത്രണങ്ങൾ സജ്ജീകരിക്കാനുള്ള ഓപ്ഷനുകളുണ്ട്. ടാബ്‌ലെറ്റ് കുട്ടികളെ സ്വന്തമായി ഒന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കില്ല, അതായത് അവർക്ക് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ ആക്‌സസ് ആവശ്യമാണ്.

സ്പെസിഫിക്കേഷനുകളുടെ കാര്യത്തിൽ, നോക്കിയ T20 എഡ്യൂക്കേഷൻ എഡിഷൻ സാധാരണ മോഡലിന് സമാനമാണ്. 10.4 ഇഞ്ച് 2K (2000×1000) ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് സ്വിസ് എസ്‌ജിഎസിൽ നിന്നുള്ള ലോ ലൈറ്റ് സർട്ടിഫിക്കേഷൻ ഉള്ളത്, ഇതിന്റെ സഹായത്തോടെ കുട്ടികൾക്ക് പഠനത്തിൽ കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കാനാകും. ടെക്‌നോളജി ഉപയോഗിക്കുന്നതിന്റെ നല്ല ശീലങ്ങൾ നിലനിർത്താൻ വിദ്യാർത്ഥികളെ ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്നതിനായി ഐ പ്രൊട്ടക്ഷൻ മോഡ്, ഇരിപ്പിടം തിരുത്തൽ, നേത്ര വ്യായാമങ്ങൾ തുടങ്ങിയ സവിശേഷതകളുണ്ട്.

ഒക്ടാ കോർ യുണിസോക്ക് T610 പ്രൊസസർ നൽകുന്ന, നോക്കിയ T20 എഡ്യൂക്കേഷൻ എഡിഷൻ 4GB റാമും 64GB ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും നൽകുന്നു. മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡിനുള്ള പിന്തുണയും ഉണ്ട്, അതിനാൽ സ്റ്റോറേജ് കുറവുകളെ കുറിച്ച് വിഷമിക്കാതെ കുട്ടികൾക്ക് അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ലേണിംഗ് ആപ്പുകളിൽ നിന്ന് ഉള്ളടക്കം ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം. ടാബ്‌ലെറ്റിന് ഉള്ളിൽ 8200mAh ബാറ്ററിയുണ്ട്, ഇത് ഉയർന്ന റൺടൈം നൽകുന്നതിന് റേറ്റുചെയ്‌തിരിക്കുന്നു. ബാറ്ററിയിൽ 15W ചാർജിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, എന്നാൽ ബണ്ടിൽ ചെയ്ത ചാർജർ 10W മാത്രമേ ഔട്ട്പുട്ട് നൽകൂ. ടാബ്‌ലെറ്റിന് 8 മെഗാപിക്‌സൽ പിൻ ക്യാമറയും 5 മെഗാപിക്‌സൽ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറയും ഉണ്ട്, അത് കുട്ടികൾക്ക് വീഡിയോ കോളുകൾക്കും അവരുടെ അസൈൻമെന്റുകളുടെ ഫോട്ടോകൾ ക്ലിക്കുചെയ്യുന്നതിനും ഉപയോഗിക്കാം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!