വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയുടെ ലിഗറിൻറെ ലാസ് വെഗാസ് ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയായതായി അനന്യ പാണ്ഡേ അറിയിച്ചു

വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയുടെ ലിഗറിൻറെ ലാസ് വെഗാസ് ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയായതായി അനന്യ പാണ്ഡേ അറിയിച്ചു

 

പുരി ജഗന്നാഥ് സംവിധാനം ചെയ്ത, വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയും അനന്യ പാണ്ഡെയും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു സ്പോർട്സ് ഡ്രാമയാണ് ലിഗർ. യുഎസിലെ ലാസ് വെഗാസിൽ ലിഗർ ടീം ഷൂട്ടിംഗ് ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയാക്കിയതായി അനന്യ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അറിയിച്ചു. ചിത്രത്തിൽ അതിഥി വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന ബോക്സിംഗ് ഇതിഹാസം മൈക്ക് ടൈസനൊപ്പമാണ് അഭിനേതാക്കൾ അവിടെ ഷൂട്ട് ചെയ്തത്. സെപ്തംബർ 27 ന്, ലിഗർ നിർമ്മാതാവ് കരൺ ജോഹർ, വിജയ് ദേവരകൊണ്ട നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിൽ മൈക്ക് ടൈസൺ ഒരു അതിഥി വേഷത്തിൽ കാണുമെന്ന് അറിയിച്ചു. ചിത്രത്തിന്റെ ഒരു ഭാഗം ചിത്രീകരിക്കുന്നതിനായി ടീം ഈ മാസം ആദ്യം ലാസ് വെഗാസിലേക്ക് പറന്നു. നവംബർ 25 വ്യാഴാഴ്ച, ലിഗർ കാസ്റ്റ് ലാസ് വെഗാസ് ഷൂട്ട് ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയാക്കിയതായി അനന്യ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അറിയിച്ചു.

ഈ വർഷം സെപ്റ്റംബർ 9 ന് ലിഗർ തിയറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുമെന്നാണ് നേരത്തെ അറിയിച്ചിരുന്നത് . എന്നിരുന്നാലും,കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് കാരണം, ചിത്രം മാറ്റിവയ്ക്കാൻ നിർമ്മാതാക്കൾ തീരുമാനിച്ചു. ജൂണിൽ, ചിത്രത്തിന്റെ നായകൻ വിജയ് ദേവരകൊണ്ട, ലിഗറിന്റെ 200 കോടി രൂപയുടെ ഒടിടി ഡീൽ എന്ന റിപ്പോർട്ട് തെറ്റാണെന്ന് അറിയിക്കാൻ ട്വിറ്ററിൽ എത്തിയിരുന്നു.തെലുങ്ക് സിനിമകളിലെ അനന്യ പാണ്ഡേയുടെ അരങ്ങേറ്റമാണ് ലിഗർ. ചാർമി കൗർ, കരൺ ജോഹർ, പുരി ജഗന്നാഥ് എന്നിവർ ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!