റോയൽ എൻഫീൽഡ് 650 ട്വിൻ മോട്ടോർസൈക്കിളുകളുടെ 120-ാം വാർഷിക പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കി.

റോയൽ എൻഫീൽഡ് 650 ട്വിൻ മോട്ടോർസൈക്കിളുകളുടെ 120-ാം വാർഷിക പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കി.

1901 നവംബറിൽ ലണ്ടനിൽ നടന്ന സ്റ്റാൻലി സൈക്കിൾ ഷോയിൽ റോയൽ എൻഫീൽഡ് തങ്ങളുടെ ആദ്യ ബൈക്ക് പുറത്തിറക്കിക്കൊണ്ടാണ് നിർമ്മാണം ആരംഭിച്ചത്. 1901-ലെ ഈ എളിയ തുടക്കം മുതൽ, ഇന്നുവരെ തുടർച്ചയായ നിർമ്മാണത്തിൽ തുടരുന്ന ഏറ്റവും പഴയ മോട്ടോർസൈക്കിൾ ബ്രാൻഡാണ് റോയൽ എൻഫീൽഡ്. ഈ നാഴികക്കല്ല് അടയാളപ്പെടുത്തുന്നതിനായി, റോയൽ എൻഫീൽഡ് അതിന്റെ ജനപ്രിയ 650 ഇരട്ട മോട്ടോർസൈക്കിളുകളുടെ പുതിയ 120-ാം വാർഷിക പതിപ്പ് – ഇന്റർസെപ്റ്റർ INT 650, കോണ്ടിനെന്റൽ GT 650 എന്നിവ ചൊവ്വാഴ്ച വെളിപ്പെടുത്തി.

പുതിയ മോട്ടോർസൈക്കിളുകൾ കമ്പനിയുടെ 120 വർഷത്തെ അസ്തിത്വത്തെ അവരുടെ പ്രത്യേക പതിപ്പുകളിലൂടെ അനുസ്മരിക്കുന്നു. ഈ ലിമിറ്റഡ് എഡിഷൻ ബൈക്കുകളുടെ 480 യൂണിറ്റുകൾ മാത്രമേ ലോകമെമ്പാടും നിർമ്മിക്കുകയും വിൽക്കുകയും ചെയ്യും. ഓരോ പ്രദേശത്തിനും 60 കോണ്ടിനെന്റൽ GT 650, 60 ഇന്റർസെപ്റ്റർ INT 650 എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന ഇന്ത്യ, യൂറോപ്പ്, അമേരിക്ക, തെക്ക്-കിഴക്കൻ ഏഷ്യ എന്നിവയ്ക്കായി 120 യൂണിറ്റുകൾ വീതം വിതരണം ചെയ്യുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!