തെലുഗ് ചിത്രം ദൃശ്യം 2: പുതിയ പ്രൊമോ പുറത്തുവിട്ടു

തെലുഗ് ചിത്രം ദൃശ്യം 2: പുതിയ പ്രൊമോ  പുറത്തുവിട്ടു

ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ അതിന്റെ തെലുങ്ക് ക്രൈം-ത്രില്ലർ ദൃശ്യം 2 ആമസോൺ പ്രൈമിൽ റിലീസ് ചെയ്തു.  ഇപ്പോൾ പുതിയ പ്രൊമോ  പുറത്തുവിട്ടു.അന്വേഷണാത്മക ക്രൈം ഡ്രാമയിൽ വെങ്കിടേഷ് ദഗ്ഗുബാട്ടിയാണ് പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നത്, തെലുങ്ക് ഹിറ്റായ ദൃശ്യത്തിൽ നിന്ന് അദ്ദേഹം തന്റെ വേഷം വീണ്ടും അവതരിപ്പിക്കുന്നു. കൃതിക,  എസ്തർ അനിൽ, സമ്പത്ത് രാജ്, മീന, പൂർണ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. മലയാളം ദൃശ്യം ഒരുക്കിയ ജീത്തു തന്നെയാണ് ഇതും ഒരുക്കുന്നത്.

ആദ്യ സിനിമയുടെ സംഭവവികാസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ് ആറ് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് ദൃശ്യം 2 ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. സുരേഷ് പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെയും മാക്‌സ് മൂവീസിന്റെയും രാജ്കുമാർ തിയേറ്റേഴ്‌സിന്റെയും ബാനറിൽ ഡി സുരേഷ് ബാബു, ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ, രാജ്കുമാർ സേതുപതി എന്നിവർ സംയുക്തമായി ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നു.  ഇന്ത്യയിലും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 240-ലധികം രാജ്യങ്ങളിലും പ്രദേശങ്ങളിലും പ്രദർശനംആരംഭിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!