ഹോംപോഡ് മിനി ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യയിൽ പുതിയ നിറങ്ങളിൽ

ഹോംപോഡ് മിനി ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യയിൽ പുതിയ നിറങ്ങളിൽ

ഹോംപോഡ് മിനി ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യയിൽ പുതിയ നീല, ഓറഞ്ച്, മഞ്ഞ നിറങ്ങളിൽ ലഭ്യമാണ്. ആപ്പിളിന്റെ ഒക്ടോബറിലെ ലോഞ്ച് ഇവന്റിലാണ് പുതിയ കളർ ഓപ്ഷനുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചത്. മൂന്ന് പുതിയ ബോൾഡ് നിറങ്ങൾ ഇതിനകം നിലവിലുള്ള സ്‌പേസ് ഗ്രേ, വൈറ്റ് നിറങ്ങളിലേക്ക് ചേർക്കുന്നു. മൂന്ന് പുതിയ കളർ ഓപ്ഷനുകളുടെ ലഭ്യതയോടെ, ഹോംപോഡ് മിനി ഇപ്പോൾ അഞ്ച് കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ ലഭ്യമാകും. ആപ്പിളിന്റെ സ്മാർട്ട് സ്പീക്കർ ഇന്ത്യയിൽ 9,900 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് പുതിയ വർണ്ണ ഓപ്ഷനുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ആപ്പിൾ സ്റ്റോറിലേക്ക് ഓൺലൈനായി പോകാം, അവിടെ കമ്പനി ഒരാഴ്ചയിൽ താഴെയുള്ള ഷിപ്പിംഗ് സമയം കാണിക്കുന്നു. ഹോംപോഡ് മിനി 360-ഡിഗ്രി സൗണ്ട് ഔട്ട്‌പുട്ട് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, 3.3-ഇഞ്ച് ഉയരമുണ്ട്-മെഷ് ഫാബ്രിക്, വോളിയം ഐക്കണുകൾ, പവർ കേബിൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ സ്പീക്കർ എത്തുന്നു.

ഹോംപോഡ് മിനിക്ക് ആപ്പിൾ മ്യുസിക് അല്ലെങ്കിൽ ആപ്പിൾ പോഡ്‌കാസ്റ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള മറ്റേതെങ്കിലും ആപ്പിൾ സേവനങ്ങൾക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാനാകും. ജിയോ സാവൻ, ഗാന എന്നിവയും മറ്റും ഉൾപ്പെടെ ജനപ്രിയ സംഗീത സ്ട്രീമിംഗ് സേവനങ്ങൾ പോലും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. ആമസോണിൽ നിന്നുള്ള സ്മാർട്ട് സ്പീക്കറുകൾക്കെതിരെ ഹോംപോഡ് മിനി ഉയർന്നുവരുന്നു. ഇന്ത്യയെ കൂടാതെ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഓസ്ട്രിയ, കാനഡ, ചൈന, ഫ്രാൻസ്, ജർമ്മനി, ഹോങ്കോംഗ്, അയർലൻഡ്, ഇറ്റലി, ജപ്പാൻ, മെക്‌സിക്കോ, ന്യൂസിലൻഡ്, സ്‌പെയിൻ, തായ്‌വാൻ, യുകെ എന്നിവിടങ്ങളിലും പുതിയ നിറങ്ങളിലുള്ള ഹോംപോഡ് മിനി വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!