ട്രിപ്പിൾ പിൻ ക്യാമറകളുള്ള വിവോ Y76 5G പുറത്തിറക്കി

ട്രിപ്പിൾ പിൻ ക്യാമറകളുള്ള വിവോ Y76 5G പുറത്തിറക്കി

ചൈനീസ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ നിർമ്മാണ ഭീമനായ വിവോ അടുത്തിടെ ചൈനയിൽ വിവോ Y76S 5G സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ അവതരിപ്പിച്ചു, ഇപ്പോൾ കമ്പനി അതിന്റെ അടുത്ത Y സീരീസ് ഫോൺ- വിവോ Y76 5G അവതരിപ്പിച്ചു. നവംബർ 23 ന് മലേഷ്യയിൽ Y76 അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് ടെക് ഭീമൻ നേരത്തെ സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ആസന്നമായ ലോഞ്ചിന് മുമ്പ്, പുതിയ വിവോ വൈ-സീരീസ് ഹാൻഡ്‌സെറ്റ് ഗീക്ക്ബെഞ്ച് ബെഞ്ച്മാർക്കിംഗ് സൈറ്റിൽ മോഡൽ നമ്പർ V2124 ഉപയോഗിച്ച് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. പുതിയ വിവോ Y76 5G സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന് 128GB സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റുള്ള 8GB റാമിന് MYR 1,299 (ഏകദേശം 23,000 രൂപ) ആണ് വില.

സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണിന് 60Hz പുതുക്കൽ നിരക്കുള്ള 6.58-ഇഞ്ച് ഫുൾ-എച്ച്‌ഡി + എൽസിഡി ലഭിക്കും. ഒക്ടാ കോർ മീഡിയടെക് ഡൈമെൻസിറ്റി 700 ചിപ്‌സെറ്റായിരിക്കും ഇത് നൽകുന്നത്. പ്രോസസറിന് പരമാവധി ക്ലോക്ക് സ്പീഡ് 2.20GHz ആണ്. വിവോ Y76 5G വാട്ടർ ഡ്രോപ്പ് സ്റ്റൈൽ നോച്ച് ഡിസ്‌പ്ലേയുമായാണ് വരുന്നത്. ഇതിന് ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമുണ്ട്, f/1.8 അപ്പേർച്ചറുള്ള 50-മെഗാപിക്സൽ മെയിൻ സെൻസർ, f/2.4 അപ്പേർച്ചറുള്ള 2-മെഗാപിക്സൽ പോർട്രെയ്റ്റ് ഷൂട്ടർ, f/2.4 അപ്പേർച്ചറുള്ള 2-മെഗാപിക്സൽ മാക്രോ സ്നാപ്പർ. മുൻവശത്ത്, Y76-ന് f/2.0 അപ്പേർച്ചർ ഉള്ള 16-മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ക്യാമറ ലഭിക്കുന്നു. 44W ഫ്ലാഷ് ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കുന്ന 4100 mAh ബാറ്ററി, സൈഡ് ഫേസിംഗ് ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ, 3.5mm ഓഡിയോ ജാക്ക് എന്നിവയാണ് ഇത് നൽകുന്നത്. ബ്ലൂടൂത്ത് v5.1, യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി പോർട്ട്, ജിപിഎസ്, എഫ്എം റേഡിയോ, യുഎസ്ബി ഒടിജി, ഡ്യുവൽ സിം സ്ലോട്ടുകൾ എന്നിവയാണ് മറ്റ് കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളിൽ.

Leave A Reply
error: Content is protected !!