വരുൺ ധവാൻ ചിത്രം ഭേദിയയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

വരുൺ ധവാൻ ചിത്രം ഭേദിയയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

വരുൺ ധവാൻ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ഭേദിയയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് ഇന്ന് നവംബർ 25 ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിട്ടു. അമർ കൗശിക് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ കൃതി സനോണാണ് നായിക. 2022 നവംബർ 25ന് ഭേദിയ തിയേറ്ററുകളിലെത്തും. വരുൺ ധവാനും കൃതി സനോണും ചേർന്ന് ഭേദിയയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് ജൂലൈയിൽ പൂർത്തിയാക്കി. നവംബർ 25 വ്യാഴാഴ്ചയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് താരങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചത്. വരുൺ അതിൽ തീവ്രമായ ഭാവം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നു.

മഡോക്ക് ഫിലിംസിന്റെ പിന്തുണയുള്ള മൂന്നാമത്തെ ഹൊറർ-കോമഡി ചിത്രമാണ് ഭേദിയ. നേരത്തെ, പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസ് സ്ട്രീയും റൂഹിയും നിർമ്മിച്ചിരുന്നു.അരുണാചൽ പ്രദേശിൽ ചിത്രീകരിച്ച ഭേദിയയുടെ വേരുകൾ ഒരു ജനപ്രിയ നാടോടിക്കഥയിലാണ്. അരുണാചൽ പ്രദേശിൽ നിന്നുള്ള യക്ഷിക്കഥകളിൽ നിന്നും ഇതിഹാസങ്ങളിൽ നിന്നും പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടാണ് കഥ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. അമർ കൗശിക് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം അടുത്ത വർഷം നവംബർ 25 ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!