“വാഴയിലയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ ഒരു ദേവതയെപ്പോലെയാണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു”: തമന്ന ഭാട്ടിയ

“വാഴയിലയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ ഒരു ദേവതയെപ്പോലെയാണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു”: തമന്ന ഭാട്ടിയ

പുരാതന കാലം മുതൽ, ഇന്ത്യയുടെ തെക്ക് ഭാഗത്ത് താമസിക്കുന്ന ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും വാഴയിലയിലാണ് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത്. വാഴയിലയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതിന് പിന്നിൽ നിരവധി നല്ല കാരണങ്ങളുണ്ട്. മുമ്പ്, ആളുകൾ അവരുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തിൽ ഈ രീതിയാണ് പിന്തുടരുന്നത്, എന്നാൽ ഇന്ന് ആളുകൾ ചില അവസരങ്ങളിൽ മാത്രമാണ് വാഴയില ഉപയോഗിക്കുന്നത്. തമന്ന ഭാട്ടിയ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമാണ് കൂടാതെ അവരുടെ ആരാധകർക്കും അനുയായികൾക്കും വേണ്ടി ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാറുമുണ്ട്.

ഇത്തവണ തമന്ന ഭാട്ടിയ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ തന്റെ കുറച്ച് ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ച് പറഞ്ഞു, “‘വാഴയിലയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ ഒരു ദേവതയെപ്പോലെയാണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു. ഇത് കണ്ടെത്താൻ എളുപ്പമാണ്. പരിസ്ഥിതിക്കും മികച്ചതാണ്. ” ചിത്രങ്ങളിൽ വരുമ്പോൾ, തമന്ന ഭാട്ടിയ ദേവിയെപ്പോലെയുള്ള വസ്ത്രത്തിൽ വാഴയിലയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് ആസ്വദിക്കുന്നതാണ്. അവരുടെ ഫോട്ടോകൾക്ക് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അവരുടെ സുഹൃത്തുക്കളായ സാമന്ത റൂത്ത് പ്രഭു, വിദ്യുലേഖ രാമൻ, ഇഷ ഗുപ്ത എന്നിവർ ചിത്രത്തിന് കമന്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സാമന്ത റെഡ് ഹാർട്ട് എമോജി കമന്റായി ഇട്ടു. ഭോലാ ശങ്കറിൽ ചിരഞ്ജീവിയ്‌ക്കൊപ്പം സ്‌ക്രീൻ സ്പേസ് പങ്കിടുന്നത് തമന്നയാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!