തിരുപ്പതി മഴ: ആന്ധ്രാപ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസത നിധിയിലേക്ക് ഗീത ആർട്‌സ് 10 ലക്ഷം രൂപ സംഭാവന നൽകി

തിരുപ്പതി മഴ: ആന്ധ്രാപ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസത നിധിയിലേക്ക് ഗീത ആർട്‌സ് 10 ലക്ഷം രൂപ സംഭാവന നൽകി

ആന്ധ്രാപ്രദേശിൽ മഴക്കെടുതിയിൽ മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 33 ആയി. സർക്കാർ കണക്കുകൾ പ്രകാരം, മഴയും വെള്ളപ്പൊക്കവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട മരണസംഖ്യ കടപ്പയിൽ ഇരുപതും അനന്തപുരിയിൽ 7 ഉം ചിറ്റൂരിൽ 7 ഉം എസ്പിഎസ് നെല്ലൂരിൽ 2 ഉം ആണ്. ഇരുപത്തിയഞ്ച് വർഷത്തിനിടെ ക്ഷേത്രനഗരമായ തിരുപ്പതി ഈ അവസ്ഥ കണ്ടിട്ടില്ല,’ തിരുപ്പതിയും പരിസര പ്രദേശങ്ങളും വെള്ളത്തിനടിയിലാണ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ പെയ്ത കനത്ത മഴയും വെള്ളപ്പൊക്കവും മൂലമുണ്ടായ നാശനഷ്ടങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളുമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞത്.

തിരുപ്പതി, നെല്ലൂർ, മറ്റ് രായലസീമ മേഖലകളിൽ മഴ കനത്ത നാശം വിതച്ചിട്ടുണ്ട്. താഴ്ന്ന പ്രദേശങ്ങളിൽ താമസിക്കുന്ന നിരവധി കുടുംബങ്ങൾ ഭവനരഹിതരായി. ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, ജനപ്രിയ ടോളിവുഡ് പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ഗീത ആർട്‌സ് ആന്ധ്രാപ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് 10 ലക്ഷം രൂപ സംഭാവന നൽകി. ഗീത ആർട്‌സിന്റെ ഇംഗിതം തെലുങ്ക് സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ മറ്റ് സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് മുന്നോട്ട് വരാനും പ്രളയബാധിതർക്ക് വലിയ തുക സംഭാവന ചെയ്യാനും പ്രചോദനമാകും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!