ആര്യ 2-ന്റെ ട്രെയ്‌ലർ റിലീസ് ചെയ്തു

ആര്യ 2-ന്റെ ട്രെയ്‌ലർ റിലീസ് ചെയ്തു

സുസ്മിത സെൻ അഭിനയിച്ച ആര്യ സീസൺ 2 അതിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസ് ചെയ്തു, . രാം മധ്വാനിയുടെ ക്രൈം ത്രില്ലർ ‘ആര്യ’യിൽ, സുസ്മിത സെൻ ആണ് നായിക. ആദ്യ ഭാഗത്തിന് മികച്ച സ്വീകാര്യത ആണ് ലഭിച്ചത്. ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട വെബ് സീരീസുകളിലൊന്നാണ് ഇത്. ഇപ്പോൾ ഷോ അതിന്റെ രണ്ടാം സീസണുമായി മടങ്ങിയെത്താൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.

നേരത്തെ, ‘ആര്യ 2’ ന്റെ മോഷൻ പോസ്റ്ററിൽ സുസ്മിത സെന്നിന്റെ ക്രൂരമായ ലുക്കിന്റെ ടീസർ ഇന്റർനെറ്റിൽ വൈറൽ ആയി മാറിയിരുന്നു. രണ്ടാം സീസണിന്റെ ട്രെയിലർ ഇന്ന് റിലീസ് ചെയ്തു. ഡച്ച് പരമ്പരയായ പെനോസയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ഈ ഷോ. തന്റെ കുടുംബത്തെ സംരക്ഷിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്ന ആര്യ എന്ന സ്വതന്ത്ര സ്ത്രീയും അവരുടെ ഭർത്താവിന്റെ കൊലപാതകത്തിന് പ്രതികാരം ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു മാഫിയ സംഘത്തിൽ ചേരുന്നതും ആണ് പരമ്പര. ചന്ദ്രചൂർ സിംഗ്, സിക്കന്ദർ ഖേർ, അങ്കുർ ഭാട്ടിയ, അലക്‌സ് ഒനെൽ, നമിത് ദാസ്, മനീഷ് ചൗധരി, വീരേൻ വസിരാനി, സുഗന്ധ ഗാർഗ് എന്നിവരും ഷോയിൽ അഭിനയിക്കുന്ന

 

Leave A Reply
error: Content is protected !!