ഇന്ത്യ ആസ്ഥാനമായുള്ള ഗ്രെറ്റ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടേഴ്സ് നാല് മോഡലുകൾ പുറത്തിറക്കി

ഇന്ത്യ ആസ്ഥാനമായുള്ള ഗ്രെറ്റ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടേഴ്സ് നാല് മോഡലുകൾ പുറത്തിറക്കി

ഗുജറാത്ത് ആസ്ഥാനമായുള്ള ഇവി സ്റ്റാർട്ടപ്പ് ഗ്രെറ്റ ഇലക്ട്രിക് സ്‌കൂട്ടറാണ് നാല് ഇലക്ട്രിക് സ്‌കൂട്ടറുകൾ പുറത്തിറക്കിക്കൊണ്ട് ഇവി ടൂവീലർ രംഗത്തെ ഏറ്റവും പുതിയ പ്രവേശനം. 60,000 രൂപ മുതൽ 92,000 രൂപ വരെ വിലയുള്ള നാല് മോഡലുകളാണ് കമ്പനി പുറത്തിറക്കിയിരിക്കുന്നത്.ഹാർപ്പർ, ഈവ്‌സ്പ, ഗ്ലൈഡ്, ഹാർപ്പർ ഇസഡ് എക്‌സ് എന്നിവയാണ് വിപണിയിൽ പുറത്തിറക്കിയ നാല് മോഡലുകൾ.

നാല് പുതിയ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറുകൾ ഉപയോഗിച്ച്, മിക്കവർക്കും ഗതാഗതം താങ്ങാനാവുന്നതാക്കി മാറ്റാനും ഇവി ഇരുചക്ര വാഹന വിഭാഗത്തെ തടസ്സപ്പെടുത്താനും ഗ്രെറ്റ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറുകൾ ലക്ഷ്യമിടുന്നു. അത്യാധുനിക ഫീച്ചറുകൾ, ആകർഷകമായ എക്സ്റ്റീരിയർ കളർ ചോയ്‌സുകൾ, ഡിസൈനർ കൺസോളുകൾ, അധിക സ്‌റ്റോറേജ് സ്‌പേസ് എന്നിവയുമായാണ് ഇ-സ്‌കൂട്ടറുകൾ വരുന്നതെന്ന് കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു.

രാജ് മേത്ത 2019-ൽ സ്ഥാപിച്ച ഗ്രെറ്റ ഇലക്ട്രിക് സ്‌കൂട്ടേഴ്‌സ്, ഗുജറാത്ത് ആസ്ഥാനമായുള്ള ഇലക്ട്രിക് സ്‌കൂട്ടറുകളുടെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ഒരു ഇവി സ്റ്റാർട്ടപ്പാണ്. ഗ്രെറ്റയിൽ നിന്നുള്ള ഇലക്ട്രിക് സ്‌കൂട്ടറുകൾക്ക് രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് ഇന്റർനാഷണൽ സെന്റർ ഫോർ ഓട്ടോമോട്ടീവ് ടെക്‌നോളജിയുടെ (ഐസിഎടി) അംഗീകാരം ലഭിച്ചിരുന്നു. എല്ലാ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറുകളും ഡിആർഎൽ, ഇബിഎസ്, റിവേഴ്സ് മോഡ്, എടിഎ സിസ്റ്റം, സ്മാർട്ട് ഷിഫ്റ്റ്, ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ ഡിസ്പ്ലേ, കീലെസ് സ്റ്റാർട്ട്, ആന്റി-തെഫ്റ്റ് അലാറം എന്നിവയുമായി വരുന്നു.

ഗ്രേറ്റ ഹാർപ്പർ, ഈവ്‌സ്പ, ഹാർപ്പർ ZX മോഡലുകളിൽ ഡ്രം ഡിസ്‌ക് ബ്രേക്കുകൾ ഉണ്ട്, അതേസമയം ഗ്ലൈഡിന് കൂടുതൽ ഫലപ്രദവും വിശ്വസനീയവുമായ ഡ്യുവൽ ഡിസ്‌ക് ഹൈഡ്രോളിക് ബ്രേക്കുകൾ ഉണ്ട്. ഇ-സ്കൂട്ടറുകൾ 22 വ്യത്യസ്ത കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ ലഭ്യമാണ്, ഒപ്പ് നിറങ്ങൾ പ്രീമിയം ടർക്കോയ്സ് ബ്ലൂ, റോസ് ഗോൾഡ് എന്നിവയാണ്. കമ്പനി അടുത്തിടെ ലഡാക്കിലെ ലേയിൽ അതിന്റെ ഷോറൂം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു, ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങൾക്കായുള്ള ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയരത്തിലുള്ള ഷോറൂമായി ഇതിനെ മാറി .

Leave A Reply
error: Content is protected !!