ഒരുപാട് സ്‍ത്രീകളുമായി താൻ ലൈംഗിക ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടെന്ന് വില്‍ സ്‍മിത്ത്

ഒരുപാട് സ്‍ത്രീകളുമായി താൻ ലൈംഗിക ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടെന്ന് വില്‍ സ്‍മിത്ത്

വിൽ സ്മിത്ത് തന്റെ ആരാധകരോടും അനുയായികളോടും തന്റെ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് തുറന്ന് പറയാറുണ്ട്. അടുത്തിടെ, വിൽ എന്ന പേരിൽ ഒരു പുതിയ ഓർമ്മക്കുറിപ്പിൽ താരം തന്റെ ഓർമ്മകൾ പങ്കുവച്ചു. പതിനാറാം വയസ്സിൽ വില്ലിന്റെ ആദ്യ വേർപിരിയലിനുശേഷം, ആശ്വാസത്തിനായി അദ്ദേഹം ‘വ്യാപകമായ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേക്ക്’ തിരിഞ്ഞുവെന്ന് ഈ മാസം ആദ്യം പുറത്തിറങ്ങിയ ഓർമ്മക്കുറിപ്പ് വെളിപ്പെടുത്തി. തന്നെ വഞ്ചിച്ച മെലാനി എന്ന കാമുകിയിൽ തന്ന മാനസികാഘാതത്തില്‍ നിന്ന് കരകയറാൻ ആണ് താൻ വ്യാപകമായ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേക്ക് തിരിഞ്ഞതെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

വില്‍ സ്‍മിത്ത് പുസ്‍തകത്തില്‍ അച്ഛനെ കൊലപ്പെടുത്തിയതിന് അമ്മ ജയിലിലായതിനാൽ അമ്മായിയോടൊപ്പം താമസിച്ചിരുന്ന മെലാനിയെ കുറിച്ച് പറയുന്നു. അവള്‍ കടന്നുപോയത് അസ്വസ്ഥമായ ഒരു ബാല്യത്തിലൂടെയാണെന്നും പറയുന്നു . കിംഗ് റിച്ചാർഡ് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് വിൽ സ്മിത്ത് ഇപ്പോൾ അഭിനയിച്ചത്. ടെന്നീസ് താരങ്ങളായ വീനസിന്റെയും സെറീന വില്യംസിന്റെയും പിതാവും പരിശീലകനുമായ റിച്ചാർഡ് വില്യംസായിട്ടാണ് അദ്ദേഹം കളിക്കുന്നത്. റെയ്‌നാൽഡോ മാർക്കസ് ഗ്രീൻ ആണ് കിംഗ് റിച്ചാർഡ് സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!