രാം ഗോപാൽ വർമ്മ ചിത്രം ലഡ്കിയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

രാം ഗോപാൽ വർമ്മ ചിത്രം ലഡ്കിയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

രാം ഗോപാൽ വർമ്മ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘ലഡ്‌കി, എന്റർ ദ ഗേൾ ഡ്രാഗൺ’ ട്രെയിലർ ചൈനയിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പുറത്തിറക്കി. ഇത്തരത്തിലുള്ള ആദ്യത്തെ ആയോധന കലയുടെ ചിത്രമായി വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന ചിത്രത്തിൽ പൂജ ഭലേക്കർ പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നു. ബ്രൂസ് ലീയെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഹോളിവുഡ് ചിത്രമായ ‘എൻറർ ദി ഡ്രാഗൺ’ എന്ന ചിത്രത്തിനുള്ള ട്രിബ്യൂട്ട് ആണ് ഈ ചിത്രമെന്ന് ആർജിവി ആവർത്തിച്ചു. സിനിമയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ ഇപ്പോൾ പുറത്തുവിട്ടു

ആർട്ട്‌സീ മീഡിയയും ചൈനീസ് പ്രൊഡക്ഷൻ മേജർ ബിഗ് പീപ്പിളും ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച ‘ലഡ്‌കി’, മുംബൈ, ഗോവ, ചൈന എന്നിവിടങ്ങളിലെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ ചിത്രീകരിച്ച ഇന്ത്യ-ചൈനീസ് കോ-പ്രൊഡക്ഷൻ ചിത്രമാണ്. ഫ്രാൻസിസ് ഫോർഡ് കൊപ്പോള സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ദി ഗോഡ്ഫാദറി’നോടുള്ള ആദരസൂചകമായ ആർജിവിയുടെ ‘സർക്കാർ’ പോലെ, ചൈനയിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ആദ്യ ഇന്ത്യൻ സിനിമയാണ് ഇപ്പോഴത്തെ ‘ലഡ്കി’.

ചിത്രം ഡിസംബർ 10-ന് ചൈനയിൽ 20,000-ത്തിലധികം സ്‌ക്രീനുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും, ബ്രൂസ് ലീയുടെ 81-ാം ജന്മദിനമായ നവംബർ 27 മുതൽ ചൈനയിലെ 30 നഗരങ്ങളിൽ പ്രമോഷണൽ പരിപാടികൾ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!